Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hiviiiiiiii Kiti Moto ni....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, May 28, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waungwana salamu
    Jamani nakwazika miye, Eti Kiti Moto ni ruksaaaaaaaaaaa na kama ni ruksaaa ni kwa dini zote? Nasika waislamu hawali lakini nawaonaga kitaa wakijipiga na ze kitis. Wakristu wao wanakulaga tena bila kificho. Je huyu jamaa ni kweli ruksa?
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaelekea hamna ajuae ukweli wa kiti moto uhalali na uharamu wake!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ruksaaaaaaaa. Kama bata vile............................
     
  4. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama haikuletei alergy ruksa!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee unauliza Pingu polisi?
    Au unauliza ukoko kwa mama Ntilie?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ruksa sana tu!We kama inaelewana na wewe jichanganye....mwache jirani akose utamu!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Basi watu waache unafiki eti kiti moto kharam. Ila mimi sijawahi kula hata siku moja. Sio kwamba mi msilamu hapana ila sina mzuka nayo tu. Kinachonishangaza jamaa zetu wanajificha wakila hii kitu.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    au anamuuliza Jerry Muro kama anamiliki Pingu!!
     
  9. Abraham

    Abraham Senior Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duu yaani naona hapa mnataka kutushusha udenda watu na hii weekend iliyoanza duuu wacha nikiwahi ktmt murua na laga 4 brdiiiii fasta mchana upite shwari
     
  10. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Torah Leviticus 11:7 . And the pig, because it has a cloven hoof that is completely split, but will not regurgitate its cud; it is unclean for you.
     
  11. d

    damn JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    r u christian or Jew?
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Baadhi ya Imani imekatazwa ila kwa Baadhi ya Imani Haina Tatizo Kitimoto unless inakuletea allergy
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Na nyama ya ngamia jee? Wamanga si mnakula na kunywa maziwa wakati imekatazwa kwenye msahafu?
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    dah sijala kitimoto wiki mbili,shukrani jamiiforum kwa kuniletea ba-hamu kuba saana
     
  15. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni aya gani vile katika msahafu?
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ruksa mmiku yani hapa ushanitamanisha naona jpili mbali ss kwann umeleta hoja hii
     
  17. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Unauliza ni aya gani kwani ile uliyobandika hapo juu umeitoa wapi? Wewe si Mtaalam wa misahafu?
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Very old testament.....we follow the new one.....bring a verse from there man
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    May 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakuna cha misaafu, wala nini, kuna watu hudhani kitimoto ni dhambi kubwa kuliko uchawi, uganga, kupiga ramli, uwongo, uuaji , ufiraji nk.
    mimi nakula nao pale B Bar, nimewazoea, huwa tunagonga kama kawa.
    daaah , waache nitoke nikajidunge huyu mdudu.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo la pale B bar hawapo shap alafu mapishi yao sio mazuri na ule mzani wao haupimi vizuri.
     
Loading...