Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hiviiiii..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Feb 28, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni watanzania gani wanaotaka UTOAJI WA MIMBA UHALALISHWE?............maisha yatakuwaje baada ya kuhalalisha mauaji haya YA KIKATILI?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutoa mimba ni swala la hiali ya mtu azae au asizae.
    Binafsi naona maisha yatakuwa bora zaidi maana watu wanaingia garama za kulea viumbe ambavyo havikustaili kuwepo duniani vinapata taabu na kutaabika kama kutupwa,kukosa malezi,kukosa chakula,kukosa elimu bora,kukosa pakulala n.k
    Kwa hiyo utoaji mimba naona utatusaidia sana kupima kabla kukiacha kiumbe kitoke duniani tutaweza kikimudu na kikitunza?Kama huweni bora kuishusha tu mimba hiyo.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    baba kuna viumbe ambavyo havikustahili kuwa duniani?
     
  4. Malisa Bryceson

    Malisa Bryceson New Member

    #4
    Feb 28, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa mimba=kupunguza matumizi ya kondom=kuenea kwa vvu.
    Yaelekea watu wanaogopa mimba zaidi ya vvu, Kwani kama watu wangezingatia ngono salama, mimba zisingekuwepo na mjadala usingekuwepo pia
     
  5. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo hiari inakuwepo kabla hiyo mimba haijatungwa. Hayo maelezo yako kwa maana nyingine yanamaanisha "tulegalise" kuua kwa sababu sioni tofauti kwa vile tu hicho kiumbe ni kidogo hakiwezi kujitetea. Mtaani wanadanganyana ni damu tu, hapana ni kiumbe chenye roho
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Bora tu kuhalalisha..kwani wangapi wanakufa ktk utoaji mimba kiholela tu mitaani??

    Uliza madaktari bongo ni mimba ngapi inatolewa kwa siri Tz..na wangapi pia wanatolea vichochoroni..na kuharibu kizazi??

    Heri itolewe kwa usalama hospitalini!
     
  7. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuu nadhani kutoa mimba haifai kabisa na unaweza kuharibu kizazi na mimi siwezi kusapoti hili swala kabisa la kutoa mimba maana baadae mtu unaweza kujuta...
     
  8. p

    p53 JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hivi na sisi tushafikia katika ile sayansi ya kutumia embryonic stem cells kama wenzetu?
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kutoa Mimba ni kuua, sauti ya hiyo damu Itamlilia Mungu muumba wakati wote (Mwanzo 4:9-12)
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hallooooooooo.
    Ni ajabu sana maana kwa udadisi na ufuatiliaji wangu watu hawaogopi kupata mimba wala hawaogopi kukutana na miba inayoitwa ukimwi.
    Kondom imebaki ni kama biashara tu ya matangazo na wala haijawahi kumkinga binadamu dhidi ya mimba wala miba, na uzinzi kwa kweli unakwenda mbele kama kawaida kiasi kwamba sasa inaonekana matokeo ya uzinzi si ukimwi tena bali mimba na sasa kinachotisha si ukimwi tena ni mimba na sasa serikali inampango wa kuharibu mimba maana hizo ndio tishio. Hii inatayarishiwa sheria.
    Watanzania ni watu wa ajabu sana.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Vizazi vinaharibika kwasababu utoaji unafanyika kiholela, ingekua inafanyika kitaalamu hilo tatizo lingepungua sana.
     
Loading...