Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hivii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mapung'o, May 6, 2012.

  1. mapung'o

    mapung'o New Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza hivi kupiga puli kila siku kuna madhara?na kama yapo ni yepi maana mimi daily lazima nikamue walau mara2 na nipo fit tu!ila sina demu na sina mpango kabisa wakuwa nae!
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    siku zote wanazoelezea kuhusu puli we unakuwa wap,:alien:
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Wenzako wanasoma mida hii, unafanya nini huku kwa wakubwa? Kapige punyeto uwahi ukalale. Afu mnalalamika eti NECTA hawako fea.
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    jombaa naomba uaupdate hii thread yako mpaka kesho me ntakuelezea kwa mifano! Kwa sasa naskia ucngz vbaya mno pia nakuonea sana huruma!
    Au kama vip ni PM
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: inaelekea we ukiwekewa mwanamke uchi mbele yako na sabuni...mashine yako itasimama ikiona sabuni
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Uko form ngapi?
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    ni rahis sana kuacha pombe au bangi kuliko hako kamchezo!
    Na akifanya mchezo itakuwa sawa na teja anaacha kula unga akiwa MILEMBE!


    k
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    JIBU: Madhara yapo tena makubwa na ni ya kisaikolojia ambayo baadaye hugeuka kuwa yakibaiolojia. Achana na hako ka mchezo. By the way, unahangaika na hako ka mchezo ka nini wakati wadada wapo? Tafuta mwaminifu mkapime ngoma then uanzie toka hapo kama umri wako unaruhusu, kama upo shule, achana na kuwahi haya mambo kajisomee kwa faida ya maisha yako yajayo.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh!!! kwani ukiona mwanamke unajisikiaje? au unapofanya hivyo unavuta hisia ya kitu gani unahisi unakula Embe dodo au unakua na hisia ya mwanamke?
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna madhara yoyote piga tu.
     
Loading...