Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza: Hivi wa UDOM education (BAED) mshaekewa hla za field?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wa Bagamoyo, Jul 16, 2012.

  1. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza jamani mana sisi wa Saut- Mwanza na udom ndo tuliobakia wa mwisho wanatutesa hawa jamaa aghhhhhhh.
     
  2. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenye info
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwanini msipiane simu ndugu zanguni mkaulizana kuhusu suala hilo?
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dont ya thnk b4 posting t here they hav already done that!
     
  5. s

    steven lee Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tayar ndug
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunalamba BIYA tu kwasasa, wewe bado tu?, lol pole.
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,649
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    We lamba bia tu ila ujue maisha yamebadilika, ndo maana nyie wanachuo mnaishiwa hela mwishowe mnakaba watu
     
  8. Wa Bagamoyo

    Wa Bagamoyo Senior Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sie bado watuzungusha mpaka leo
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hatuwezi kusoma vizuri na hela mfukoni bana, lazma tutumbue kwanza ndio kitabu kipande vizuri.
     
Loading...