Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hivi, mbona watanzania hatuna utamaduni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 12, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nauliza hivi baada ya kupishana na vijana wawili wa kihindi hapa mlimani-UDSM. Hawa ni wahindi waliozaliwa na kukulia hapa bongo. Kuna watz wenzangu wanaozalia nje ya nchi na watoto kukulia huko. Siku wanarudi nchini mtoto hajui hata neno moja la kiswahili! Akijua sana ni salam. Kwa nini kujidhalilisha hivi? Upumbavu mwingine ni pale mzazi anapojisifu eti mwanae hajui kiswahili! SHAME! SHAME! SHAME ON U PARENT! Wakati mzungu anatoka visiwa vya chenge (alikoweka vijisent vyake) anataka kujua kiswahili, wewe unaona fahari kutojua kiswahili? Tubadilike. Mkiwa nyumbani huko ugenini waongelesheni wanenu lugha yao
     
Loading...