Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza "Cheapest Call to Tanzania"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Mkubwa, May 8, 2010.

  1. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wana JF,

    Nimekuwa natumia kupiga simu nyumbani Tanzania kutoka huku niliko (Finland) kwa kupitia intervoip na nikahamia actionvoip. Kuhama kwangu kulitokana na gharama kupanda. Kwasasa hata actionvoip gharama imepanda, kulingana na kipato changu. Kwasasa ni €0.12/min. Nimecheki intervoip, voip, n.k nimekuta bado gharama. Ndugu yeyeto ambae anafahamu kapuni gani, au njia gani inatumika kupiga simu ambazo gharama zake ni kidogo?

    natambua uwepo wa skype, yahoo lakini ningependa kufahamu hii ya calling to mobile phones....

    Asante
     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mkuu checki hawa kama watakufaa www.rebtel.com
     
  3. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru
    Mkuu MNDEE nimecheki, jamaa wanafanya €0.142/min kwahiyo unakuta hii ni bei zaid ya nilizozitumia zenye bei €0.11, €0.12
     
  4. p

    pitapita Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jaribu voipcheap.com au localphones.com
     
  5. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu
    Mkuu pitapita nimeziangalia hizo lakini bei yake ni sawa na zile nilizokuwa ninazotumia maana ni € 0.12 na € 0.1245 per min....mwezi wa 1 na wa 2 nilizokuwa natumia zilikuwa €0.05, lakini sasa zinaenda mpaka €0.12
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bei ni hizohizo..kaa vipi tuma sms tu pale unapoona inakula sana..
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    tumia skype
     
  8. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu Abdulhalim
    Nashukuru maana inaonesha umefuatilia (kama si kutumia) kampuni nilizotaja.....option ya sms ipo, lengo langu lilikuwa ni kufahamu kama kuna kampuni nyingine ambayo ina cheapest calling rates.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    jaribu Poivy
     
  10. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Muungwana kwetu Mwenelumango haya mambo ya internet bado....Skype inakuwa kama ndoto!
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
Loading...