Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza, AshaDii...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zomba, Jul 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jee, AshaDii na SteveDii ni mtu na mkewe? ndugu? au mtu mmoja? au hawana uhusiano wowote ni coincidence ya id tu?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni system at work!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    You have gat to be kidding me... Yaani Zomba tumetoka vizuri

    Jukwaa la elimu usiniulize uje ufungue Thread?? Dah!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Wewe steve... what system at work?? alafu Rev kawahi uliza hii kitu.... Dah!

    Afadhali tu safari hii sio kwamba wanasema wewe na mimi ni mmoja....lol
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilivyotoka kule nikakumbana na SteveDii kwenye nyuzi za ubishi wa kisiasa, ndio ikani strike ile similarity ya Dii kwenye id zenu. Nikaona niulize jamani, jee nimefanya kosa? kama kosa mnisamehe sana.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Kuuliza sio kosa... ila bana wewe member toka 2007 ina maana

    ni mtaalam wa VM na PM... Why not ask me au Steve Directly?

    Sasa hii thread tutajadili nini? maana jibu tayari ndio hilo...
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibuni tena watoto wote katika kipindi mkipendacho, kipindi cha Mama na Mwana. Siku ya leo hakuna watoto waliotutembelea studio, ila nimewaandalia hadith nzuri sana ya Mwana na Bint Mfalme. Leo mtakuwa nami Uncle Bob XP, ila shangazi yenu Deborah Mwenda, hatokuwepo kwa sababu zisizo weza kuzuhilika.

    Haya basi na tuanze...

    Paukwaa... Pakawaaa...!

    Alitokeani... Naaam Twahib!


    Alitokea chanjagaa... kajenga nyumba kakaaa... Na kilango cha kupita... Mwanangu mwana wa Siti Vijino kama Chikichi!

    Hadithi... Hadithi...!

    Hadithi njoo.

    Hapo zamani za kale, paliondokea mtoto wa mfalme, alieishi nchi ya mbali sana, jina lake lilikuwa Stive D. Akakaa, akakaaa, akakaaaa, akakaaaaaaa weeeeeee, mwisho akahamia nchi za ughaibuni, akabadilisha na jina akajiita Stive Dii.

    Katika nchi ile aliyo hamia kulikuwa na Bint Mfalme aliyejulikana kwa jina la AshaD, Bint aliyekuwa mrembo jamali na mwenye kuvutia kwa kila hali, mwenye shingo ya upanga alikuwa aking'aa kama mbalamwezi.
    Basi siku moja akatoka kwenda kutembea, akakutana na mtoto wa Mfalme aliye hamia nchini mwao. Akamuuluza je waitwa nani wewe kijana jamali mwenye kuvutia kama kama jua la asubuhi. Yule mtoto wa mfalme akamwitikia kwa kumwambia, uko kwetu nilikuwa naitwa StiveD, ila kwenye nchi hii ya kuvutia, nimehamua kujiita StiveDii, ili nisijione mgeni na kuondoa upweke nilio nao.

    Basi Bint mfalme naye kwa kupendezeshwa na jina lile, na kwa kumuonea huruma na ili kumuondoa upweke, akaamrisha kuanzia siku ile naye asiitwe tena AshaD, bali aitwe AshaDii, ili afanane na mwana mfalme aliyekuja toka nchi ya mbali...! Kuanzia siku ile majina yao yakawa yanaishia na Dii, yaani StiveDii na Asha Dii...!

    Basi kwa leo tuishie hapo,
    Je Bint Mfalme na Mwana mfalme wataishia wapi?

    Hadith inaendelea na usikose wiki ijao...!


    Ni mimi uncle wenu, Uncle Bob XP, nikiwaageni, kwaherini, bai bai.
     
  8. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadithi hyo inatufundisha nini Uncle X-P?
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bado haijaisha, ikiisha labda ndio tutapata fundisho!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Faiza Foxy???
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni mwili mmoja
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hadithi nzuri sana....Asante
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh! U mean FF knows the facts or?
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh! U mean FF knows the facts or?
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asha Dii na FF ni Mashoste...
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    AshaDii hajatoa jibu bado kama yeye na SteveDii ni mr & mrs, ndugu, au ni coincidence ya jina....tunahitaji kujua ili tuweze fikisha heshima husika...si unajua majibu ya hayo maswali yataleta heshima tofauti kwa wote? jibu bana maswali...usiyakwepe
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    jf is never boring
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Manumbu did not get you there... Una maana gani??
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiwa mrs wake si itabidi awe shemeji yetu as opposed to just another member wa JF and vice versa, au vp?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    ha ha ha.... Of coz i am married.... For further details nimekutumia pm....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...