Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mhache, Sep 16, 2008.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ilitokea katika eneo fulani nauli ikapanda. Chakushangaza ni kwamba nauli kwa wanaume haikupanda. Kabla nauli ilikuwa ni shilingi 15,000 kwa wanaume na wanawake. Ilipopanda wanaume wakatakiwa kuendelea kulipa shilingi 15,000 wakati wanawake walipandishiwa na kuwa shilingi 25,000. Nilipouliza kwa nini kuwe na tofauti.

    Jibu: Wanaume gari likikwama huwa wanasukuma wanawake wao wanabaki ndani ya gari.
     
Loading...