Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli za ndege..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chitemo, Aug 5, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba kujuzwa kuhusu nauli ya ndege toka Arusha to Dar es salaam. Kwa wale waliowahi kusikia au kusafr kwa ndege naomba msaada wenu. Nataka kuja dar kesho kuna ndugu yangu kafariki ghafla.
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    msaada kwa makampuni yote iwe precious, etc
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Arusha Dar ni 196,000/= kampuni mpya ya Safari Plus!
    Kitu ni ya ukweli, full video, wireless ear4ns, fly-time 50min, very comfortable!
    Sema nikuunganishe fasta!
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili ni jukwaaa la teknolojia sasa nauli na teknolojia wapi na wapi.?

    Tumuia teknolojia kupata jibu. google neno precisison air tanzania au air tanzania the utapata number then piga simu then uliza wahusika.

    Mfano unaweza kupata taarifa zote hapa
    http://www.precisionairtz.com/.
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Pole sana.
    Nimekupa jibu hapo juu sijui kama umelisoma!..Kwanini uanze malumbano na watu badala ya kusolve tatizo?
    Kama uko serious ingia PM nikupe options kibao za kufika Dar haraka, hata leo hii!
    Achana na wasanii kama umefiwa bana!
    Mimi niko Arusha!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa kufiwa na mlezi wako mwenyezi mungu akupe moyo wa subra na amlaze Marehemu mahala pema.
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nimeku PM Pjmmy naomba msaada wako.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu, PJ atasolve kila kitu
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Duh mkuu Pole sana mkuu sasa hayo maelezo yote kweli unahitaji msaada. kama vipi we songa mbele uwanja wa ndege na kibegi chako na mshiko. Utapata usafiri na hata lifti sometime ya bei chee
     
  11. bennynho

    bennynho Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole bwana haya matatizo yanatokea duniani so dnt worry ur not alone
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Mimi nimejua tu hawezi kuwa yuko sawa hata kama ni kufiwa........... Maelezo yake tu yalitosha nijue ni mtu wa namna gani. Endeela na moyo huo huo usiichoke kiwasaidia watu . Huyo jamaa sasa ndio msanii wale walikuwa wanamjibu sio wasanii kama ulivyodhani mwanzo.
     
  16. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    hahhahaha P habari ya masiku mamiiiii.??????? siku nyingi sijaona mwandiko wako. Hope uko bomba. na mimi nimefiwa na bibi mzaaa bibi naomba mchango wako nipate nauli ya ndege dar -moro
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka unauliza nauli za ndege wakati hatuna ndege tanzania? shilika letu lilishauzwa ila wamebaki wafanyakazi tu na mabosi wao wanatembelea magari ya kifahari wakati no income
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    RIP walezi.
     
Loading...