Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli za daladala kupanda Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kilimasera, Dec 3, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WAMILIKI wa Daladala Mkoa wa Dar es Salaam (DARCOBOA) wamesema kuna uwezekano wa kupandisha nauli za daladala kutokana na kupanda kwa bei ya vipuri vya mabasi ya usafirishaji wa abiria.

    Akizungumza na Tanzania Daima jana kwa njia ya simu, Mwenyekiti wa Darcoboa, Sabri Mabruk, alisema mgomo ambao walipanga kufanya wiki ikashindikana kutokana na serikali kukubali malalamiko yao katika mkutano wa wadau wa usafirishaji unaotarajia kufanyika Desemba na kwamba ongezeko la nauli itakuwa ni sehemu ya ajenda yao.

    "Bei ya
     
  2. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    no comment!!!!!
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    hii ndio sera ya chama chetu kitukufu katika kufikia malengo ya melinium
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna habari zisizothibitishwa kwamba mkutano kati ya TABOA na SUMATRA umefikia makubaliano hayo.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkutano huo ulifanyika lini na wapi mkuu, weka wazi hilo kwanza.
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watatuua jamani!
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    wacha tu wapandishe, wananchi wanaochagua ccm isiyowatetea kabisa ndio watakao ona chamoto...hili liwe fundisho kwao mwaka 2015. wawe na busara wanapochagua rais.
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tena wapandishe sana ili tuanze kutembea kwa miguu kama babu zetu wakati ule...mtu unatembea toka kigoma mpaka dar. safi kabisa...hongera ccm kwa kutimiza ilani, hata mkulo anasema uchumi umepaa hivyo wananchi wana uwezo wa kulipia hayo maongezeko ya maj, umeme, usafiri, afya n.k. hii nio maana ya maisha bora, kutumia kwa sana!!! huwezi ukawa unatumia chini ya dola moja ukasema una maisha bora.
     
  9. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wapandishe kwa asilimia 100.
     
  10. T

    Taso JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wewe ndio umeleta habari halafu unadai sisi ndio tukujuze? we vipi, mwongo mkubwa!

    mkutano uko scheduled for the 7th, Jan
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliskia tetesi, akazileta. Kiukweli si mwongo bali mdaku.
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haitakuwa ajabu maana umeme umepanda kwa sababu zilezile! Tazameni bei ya vipuri ilivyo, tazama bei ya mafuta, tazama kudorora kwa shilingi yetu; inadorora kuliko sarafu zote za Afrika Mashariki.
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanataka mfanye mazoezi kidizaini kwa kutembea maaana mmekuwa legelege
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    ccm mhhh watapandisha mpaka malipo ya MAHARI miaka hii mitano ya utawala wao
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu jazba zako wapelekee CCM sio mimi,nilidokezwa na mdau mmoja nasubiri uthibitisho.kama una ukweli uweke hapa jamvini!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wapandishe hata 300% ili tutakapo ingia barabarani kusiwepo na wa kusitasita...
     
  17. M

    Matarese JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acha wapandishe, watu kila siku kwa mafungu leo tunaenda kumsalimia shangazi, kesho kwa binamu, kesho kutwa mjomba,tena wapandishe kwa 500%, tufanye na mazoezi kupunguza vitambi hasa kwa wanawake!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mna mwone habari inaweza kuanza na tetesi halafu kukatokea na mtu anae lifahamu jambao hilo vema aka-confirm sasa mkianza kumsakama hivyo ina maana neno tetesi hapa JF halina maana.....au siku hizi tetesi hazitakiwi hapa JF....
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mafuta yamepanda sana!
    Alafu Hute una uhakika wananchi waliichagua CCM?
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakifika 1000% sawa tukiingia barabarani wasiseme nani kasababisha
     
Loading...