Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli za daladala Dar kupanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 17, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mda wowote kuanzia sasa nauli za daladala zitapanda ili kukidhi hari halisi ya uendeshaji na gharama za maisha kupanda.

    Watanganyika tujipange kwa haya maisha bora ya kwa kila Mtanganyika.

    Tumedhubutu........., tumeweza............
     
  2. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,851
    Likes Received: 2,108
    Trophy Points: 280
    sawa...
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ccm hoyeeeee! Wakazi wa dar ccm juuuuuuu
     
  4. k

    kishare Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du kali,kweli TZ imekwisha
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ajabu, mchele Dec kwa dar sokoni ulikuwa una range sh 1,900 leo shs 2800.

    Tumeshazoea kuumizwa na kulalamika kwenye mashuka na neti.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa itaongezeka shingi mia kila ruti na mwanafunzi tunamuongezea 50 ili iwe 200 sababu tunataka kuiondoa kinyemela shingi 50.

    beno ndulu lini utaleta 20,000 ya pamoja?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ikiwezekana wafanye kabisa utaratibu wa kuwa na noti ya Laki moja sasa..!
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,410
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ni Bora Mambo kwa Dar Yazidi Kuwa Magumu ili watu wafunguke na Kuanza Kudai Haki!! Kama uboreshaji wa usafiri wa Jumla, Hali bora za Makazi, Huduma bora za Maji safi, Miundombinu ya barabara nk,nk,.....
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kuwa na sisiemu ni janga la kitaifa.mpaka kufika 2015 nauli itakuwa 1000,na mwanafunzi 500.
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    natamani nauli ipande maradufu,umeme ukae ivo ivo kimgao mgao na bili inakuja hata kama umeme na maji yamekatika,apo ndo wanambagala,temeke na ilala watakapopata akili ya kumchagua mwakilishi mwenye uchungu na wananchi...wamethubutu,wameweza na wazidi kusonga mbele!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Waongeze tuuuuuu tz shamba la bibi.
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Inatakiwa ifike kabisa 1,000/=kwa kila ruti moja sababu hawa binaadamu(Watanzania)kwa maneno hawadikii wala kuona Ila vitendo vitawaamsha huko walipolala
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wacha INYESHE, Tuone panapo VUJA!
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Zipande tu hata mpaka 5,000/-. Mliambiwa JK kurudi madarakani ni Janga la Kitaifa mkabisha haya muyaone sasa.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yangu macho nasubiria kuona mwisho wake
     
  16. j

    jmnamba Senior Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali oyee!
     
  17. KML

    KML JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Buguruni - Posta = $1500/=

    CHICHIEMU Oyeeee....

    :yell: :yell::yell::yell::yell::yell:
     
  18. t

    thandiswa Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kweli zipande maradufu wadanganyika wamelala sana naona wataanza kutembea kwa miguu hawashindwi ili wasilalamike. aliyeiroga TZ kishakufa so TZ wanaona ni haki yao mateso yote,wk kwn usingizi mzito sn. Chai,Chapati,Mchuzi kidumuuuuuuuuuuuu. Kidumuuuuuuuuuuuu.
     
  19. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona nauli mimi ilishapanda siku nyingi,kuna basi moja lina charge tshs 2000 toka mbezi mpaka posta hivi hiyo haitoshi tu.Halafu hilo basi limewashawishi abiria wanaolitumia basi hilo wajiunge kwenye saccos ya kizushi tu.
     
  20. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni lazima tulipie gharama za mkuu wa nchi kutalii Ulaya na kwingineko Barani Africa...Maisha bora kwa kila mtanzania si ndiyo hayoooo wa JF acheni kuchonga ili hali mlichagua ugumu wa maishaaaa
     
Loading...