Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli ya meli au boti toka Dar kwenda Comoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Jun 6, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwenye kufahamu nauli ya meli au boti tokea dar kwenda Comoro naomba anijuze,asante.
     
  2. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Fika katika ofisi za Ubalozi wa Comoro pale Oysterbay karibu kabisa na International School of Tanganyika-Karibu na Kilima Nyege! uliza hapo utapewa maelezo yote. Kumbuka mishikaki kule Comoro inaitwa mishakiki! Wanakula sana mabawa (vipapatio). Zuru visiwa vya Anjouan, Moheli, Mayote na Grande Comoro...Tehe tehe tehe tehe!!! Umenikumbusha mbali sana. Kuna mabinti wazuri sana!!! The tehe tehe!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,768
    Trophy Points: 280
    Piga mbizi- maghufuli
    jokin
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona umeamua kuongeza post tu.
     
Loading...