Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli ya mabasi Dar-Songea ni sh. ngapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kapwila Matulu, Apr 19, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Wakuu sijakurupuka, ila nimekosa kabisa mahali ambapo nitapata information ndo nikaamua niulize humu. Kwa sasa, nauli ya mabasi kutoka Dar kwenda Songea ina range ya bei gani? Tafadhali naombeni mnijulishe nimpe hela dogo akimbie fasta UBT
     
  2. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naijua ya 'super feo' - sh 38,000. Hiyo nina hakika nayo.
     
  3. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo bei yake (tshs. 38,000/-) mabasi karibu yote kama si yote yaendayo Songea. Super Feo, Sumry, etc...
     
  4. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mkuu i thnk itakuwa kat ya 35000- 40000,wk ilopita nilikata ofc za super feo pale kariakoo kwa 38000. all da best.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana wakuu kwa kurespond haraka, at least nimepata idea ya range yake. Thanks JF.
     
Loading...