Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli ya kutoka mwanza kuja dar es salaam ni kiasi gani kwa bus?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Jun 1, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Naomba mnifahamishe wapendwa ninataka kufahamu ni kiasi gani kwa BUS kutoka MWANZA kuja DAR
    Asanteni washiriki wenzangu
     
  2. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    50,000/=
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda ubungo..Unaweza kwenda hata kwa 35,000/=
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asanteni wakuu wangu kwa majibu. Kuna mtu anatoka kenya na ataaingia mwanza kisha kuja dar ndiye amekuwa akiniuliza anataka afahamu bei hajawahi kuja kwa kuingilia mwanza
    asanteni
     
  5. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona humu JF mtu ukijiskia tu kuanzisha UZI unaanzisha. Sasa hili nalo ni suala la kuuliza humu? Nenda kituoni utapata taarifa kamili.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nyaubwii kwani kuna ubaya gani,we unataka apande daladala kutoka mbagala hadi ubungo wakati anaweza kujibiwa tu kwa dk chache,huoni ashapata majibu,acha hizo bhana hamna limitation
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    45,000
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nauli ya basi imegawanyika kulingana na hadhi ya usafiri huo, first class, business, economy,

    first class ni yale mabasi ya ukweli hakuna kusimama njiani, likiwa na abira wa kutosha tu linaondoka, halisuburi mpaka lijae, haya nauli yake ni 50,000/= haipungui chini ya 45,000/= e,g allys

    Business class linaweza kusubiri abiria wote wajae watimie, kusimama njiani halisimami sana, haya nauli haipungui 400000/= e.g mohamed trans

    Economy class - nauli yake inaweza shuka hadi hiyo 35,000/=, lakini kero na tabu zake utakoma! Gari baya, wakati mwingine bovu, likizingua ndio hivyo tena mnasubiria walitengeze muendelee na safari. Basi linasimamasimama njiani, na kuna wakati wanapakia abiria wa njiani hadi wanasimama!! e.g super najmunisa

    Niliwahi kupanda super najmunisa mbona nilijuta, full kusimama njiani, wanapakia abiria wa njiani hadi wanasimama, full joto, gari likaharibika singida, tukasubiri mapaka walitengeneze.
     
  9. iGodmanhustler

    iGodmanhustler JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 580
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    piga mbuzi
     
Loading...