Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli tsh. 60,000 kwenda field; vigezo gani vimetumika?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Jul 6, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kila nikitafakari jinsi mambo yanavyoendeshwa hapa nchini nakosa majibu. Nauli 60,000 kwa vigezo vipi? Kwanini siyo 40,000 au 100,000.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona huelewek mkuu,we ulitaka upewe milion ngap?
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni namna ya ku-standardise, si unajua kuwa wanafunzi ni wengi?
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni namna ya ku-standardise, si unajua kuwa wanafunzi ni wengi?<BR>
     
  5. m

    mbaba Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inategemea field unafanyia wapi,cie wengine mwaka jana 2lienda mwanza from dsm hatukupewa ata1percent,shukuru umepata ata hio
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watakujibu wanafinz wenziooooo
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aliyekwambia mimi ni mwanafunzi nani? Siyo lazima ujibu usiyoyajua.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nani wa kumshukuru hapo? Kwani pesa ya nauli ni hisani?
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huelewi au sieleweki? Kwa akili yako kinyume cha 60,000 ni milion? Mi kupewa hizo pesa kunakujaje? Hakika humu kuna wachovu waliojificha chini ya kivuli cha ugreat thinker.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tindikali punguza jazba, kama unahitaji maoni ya wadau wengi andika sredi yako fresh.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mwanafunz halafu hata hela ya kujikimu hana anawazia hela ya field na mitihan badoooo.....sasa ndio maana ana hasira,maana na NYANGA HUWA TYT SANA WIKI HIZI......MSAMEHE
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mwanafunz banaaaa,tena waweza kuwa wa udsm o UDOM.......
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata ikiwa mimi ni mwanafunzi{kwa kuwa wewe umesema}, ndivyo thread ilivyokutaka ujue kwamba mimi ni mwanafunzi? Kwako kuongelea nauli za field lazima uwe mwanafunzi? Mawazo mpindo hayo.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ona sasa unakoenda, hatupo hapa kusameheana,, ikiwa huwezi kujadili hoja kaa kimya. Hivi nauli ya Dar-Morogoro yaweza vipi kuwa sawa na nauli ya Dar-Mwanza? Acha kujivua nguo wewe,, kujadili kutokuwa na hela ya kujikimu, sijui wiki tait, wote huo ni umbumbu wa akili ambao nilitegemea kuukuta Facebook.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hata siyo jazba, mi nategemea humu ndani hatuna watu wenye fikra nyepesi za kufikiri kila hoja mtu anayoandika lazima imguse yeye, hata kama ni yeye bado sidhani kama mwenye akili timamu anaweza kuanza kujadili mtu badala ya hoja.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe facebuku ndio kiota chako,pole sana......maana mishipa inakutoka kwa nauli za HESLB,,,,,,,,,,,pole sana......
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa dogo unavyolalamika hivyo......si uende HESLB????????siku hizi wana ofisi kila KANDA,,,,,,,,acha kulialia.......wewe si una akili MBINUKO??????
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa kama sio denti unalilia nin kuhusu hzo pesa za fild..
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mbona unatoa pole kiholela, usilolijua ndilo linalokusumbua
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaaaaaa......senetor atakutemea mate huyo,maana anahasira kama nyoka aina ya KOBOKO........
     
Loading...