Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauli Moshi to Dar leo haikamatiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilli, Mar 31, 2012.

  1. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wenzangu na mimi ambao leo walikua wanasafiri toka Moshi kuja Dar wamepata dhahama baada ya nauli kupanda ghafla.
    Hii imetokana na mabasi mengi kukodishwa na wizara ya mambo ya ndani ili kusafirisha wahitimu wa mafunzo ya Uaskari polisi kwenda mikoani baada ya kuhitimu mafunzo yao cku ya jana hivyo kusababisha mabasi machache yatoe huduma ya usafiri kwa leo.
    Mabasi yaliyokuwepo stendi ya Moshi mjini yalitoza nauli kuanzia 20,000 hadi 35,000 na hivyo kusababisha usumbufu kwa abiria hasa wanafunzi wa shule na vyuo mbalimbali waliokua wanaenda likizo ya pasaka majumbani kwao.
    My take
    Hii ndio Moshi, tabu yako faida ya wengine. Karibu Moshi mlyeu!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Normal fair ni ngapi?
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa mabasi haya ya kawaida huwa ni kuanzia 13,000 hadi 15,000 ikizidi sana ni 18,000.
    Luxury huwa ni kuanzia 25,000 hadi 27,000. Lakini leo hiyo luxury ndo hata kuguswa tu haigusiki.
     
Loading...