Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauli kwa umbali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Apr 14, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamani, niliwahi kusikia kwamba miaka kadhaa iliyopita kulikuwa na mfumo wa kulipa nauli kulingana na umbali aliosafiri abiria hapa bongo. hivi hili lina ukweli wowote? na kama ni la ukweli, kwa nini mfumo huo uliachwa? nadhani kuna haja ya kuirudisha huu mfumo, unaweza kuchangia kupunguza gharama za usafiri kwa kiasi fulani kwa baadhi ya watu. wadau mnaoishi au mliowahi kutembelea/kuishi maeneo mengine duniani mifumo ya huko iko vipi?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mimi ambaye sijawahi toka nje ya bongo sitakiwi kujibu........BONGO NI FLAT RATE .....!
     
  3. m

    mimi-soso Senior Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haujawahi kuwepo but ni kitu ambacho kilipangwa kuwepo ila kama ujuavyo serikali yetu mambo yetu ni slow slow au .................. maliza mwenyewe
     
  4. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona nauli kwa umbali ipo; ila siyo kisheria bali ni makubaliano kati ya wewe na conductor.... at least hiyo ni ya Daladala... Sijuie mabasi makubwa ya mkoani....
     
Loading...