Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naugua ugonjwa ufuatao nahitaji tiba mbadala haraka!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stroke, Jun 21, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,219
    Likes Received: 2,355
    Trophy Points: 280
    Wana JF wenzangu...leo nimeamka naugua gonjwa hili baya la UDHAIFU, UFISADI, UBINAFSI, USHIRIKINA, UONGO,KUJIPENDEKEZA, WIZI, UTAPELI,MUUNGANO,KATIBA, UAMSHO, UKOSEFU WA AJIRA, MAJI, BARABARA, SHULE , HOSPITALI, MFUMUKO WA BEI na NYUMBA NDOGO NYINGI na mengine mengi sana, ugonjwa huu umetapakaa kama kansa katika sehemu zangu muhimu za mwili wangu ziitwazo Tanganyika na Zanzibar..nimejaribu tiba nyingi tu..kama vile DOZI ya vyama vingi vya siasa..nilianza na NCCR, ikapotea..ikaja CUF , imeolewa...ikaja CDM wameanza kutukana...jamani nifanye nini mimi..nahitaji tiba mbadala haraka iwezekanavyo..nisaidieni ndugu zanguni wana JF...kwa wale wenye nia njema na afya yangu..UDHAIFU UMENIKUMBA...
     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe tayari ni DHAIFU.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Unamatatizo ya kichwa
     
  4. m

    mangifera Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo ufanyiwe maombi!!!
     
  5. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Andaa jeneza la kuzikiwa
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta mtu akubusti ili usonge mbele,na usiishi katika msongo wa mawazo yasiyo na tiba kwa papo hapo,tiba yake inataka mda kidogo
     
  7. R

    Rubesha Kipesha Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mdau. Hapo mpaka upone labda uende India! mmmh kazi kwelikweli.
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kavae tshirt na kofia za WADHAIFU labda itapunguza maumivu
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nenda Loliondo kwa babu utakuta wadhaifu wenzako wameunga foleni wanasubiri ki-cup.
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muone Rais ama Nape aliishawahi kuugua hayo magonjwa atakupa dawa
     
  11. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ni wale kati ya WADHAIFU aliowasema mh. mmoja pale mjengoni.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    kwa UDHAIFU huo lazima UTAKUFA.
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,219
    Likes Received: 2,355
    Trophy Points: 280
    bado nasubiria tiba wadau..ina maana hakuna mwenye tiba ya ugonjwa wangu huo??
     
Loading...