Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natumiaje offer ya airtel?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by souvenir, Sep 28, 2012.

  1. s

    souvenir Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuul ?eo ni mara ya pili nimepata offer ya shilingi erlfu kumi toka airtel kwenye intert,mara ya kwanza nilipata lakini nikashangaa kifurishi nilicholipa kilipoisha ikakata na leo keshatahadharisha muda wa kifurishi unaisha wakati offer ya elfu kumi bado sijaitumia.Je nasubscribe vipi ili niitumie hiyo offer please anaejua naomba mwongozo.
     
  2. s

    souvenir Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani msio hivyo nisaidieni mwenzuni nitumie offer yangu,chief -Mkwawa,nubert,leh, Ningar,c6,ngongo ch,Longitude ,Baba Mtu,Donn na wengineo jamani nisaidieni nitumie offer yangu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungepiga 100 kuongea na customer care yao watakupa muongozo mzima ukiona hivyo watu hawana idea na icho kitu sawa mkuu..
     
  4. s

    souvenir Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ndetichia nashukuru ila huwezi jua labda huku kuna employee au yeyote customer care siku hizi wanazingua that is why i will never bother to call them
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Ili mtu akusaidie inabidi nae awe kapitia pitia huko from no where inakua ngumu.

    Una uhakika hio offer ni ya net? Na sio kupiga simu?
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kuanzia hebu tupe ujumbe ambao ulio upata juu ya hiyo ofa.
     
  7. s

    souvenir Senior Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ni ya net Chief ni kwenye moderm na ni mara ya pili napata ila cjui zaenda wapi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. s

    souvenir Senior Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera umejipatia internet bure yenye thamani ya sh 10,000 toka airtel
     
Loading...