Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natufuta kazi ya information communication technology(ict)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wizddallu, Oct 12, 2012.

  1. w

    wizddallu Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni raia wa Tanzania nina umri wa miaka 24 nimemaliza chuo mwaka uu katika chuo cha elimu ya biashara (cbe) kiwango cha elimu diploma ya ict natafuta kazi ya yoyote ya it kama kuna mtu ana msaada anijuze hapa na kwenye no 0712271441
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    tume kusikia my dear!
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sawa wil ...........ed!
     
Loading...