Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natubu: Nimeshiriki kwa njia moja au nyingine kufisadi nchi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Jan 31, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najua siko peke yangu wengi wetu kwa njia moja au nyingine tulishiriki kufisadi au bado mnaendelea kufisadi TZ.

    Naomba msamaha wenu sirudii tena.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Humu ndani mna mambo mengi!..........we nani ndugu....ukiwa muwazi tutakusamehe......ukificha hatuwezi kusamehe hewa na kumbuka pia kurudisha japo kiasi kidogo ulichobaki nacho ili tununulie dawa, vitabu, tuwaongezee posho waalimu badala ya wabunge, tujenge shule za kweli sio hizi za vodafasta za kikwete za kuua elimu nchi, tuwawezeshe vijana kujitegemea, tuwape wanafunzi mikopo ya elimu ya juu japo akina kikwete na wenzake walisoma bure na hatuwadai kitu....

    Wewe ni nani hasa.... Rostamu?.... Mkapa?... Kikwete?... Lowassa?.... Edawrad Hosea?..... Ngeleja?....... Mzee wa vijisenti?.......

    Tuambie basi roho zetu zipumue ili tujue nani kati yenu ameamua kuacha kutufisidi
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh!
    Hebu tujuze ili tukusamehe na tukuombee dua njema na usafishike, nani mwenzetu?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makubwa
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tunakusamehe na usipende rudia tena ,na wote wanajf we have to luk at ufisadi from various cornerz na c ktk kuplunder,kupiracy and kusyphone money bt also when we dont participate fully in facing and show reactions to those fisadis...ucrudie tena mdogo wangu sawa eee
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kwa wale ambao huwa wanarudi kundini (yaani kanisani) baada ya kupotea siku nyingi huwa wanazitaja dhambi zao na kuzifafanua. Hiyo ndo TOBA ya kweli. Sasa ukisema ufisadi tu ni neno pana, wapi na kwa jinsi gani? na unarudisha mali? au vipi?
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tukujue kwanza na kiasi ulichofisidi, ndio msamaha utatoka!!!
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Madogo yana nafuu!
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nani humu atadiriki kusema hajashiriki kwenye corruption au kufisadi? iwe kujuana kindugu/nepotism hadi grand corruption?rushwa ni rushwa haijalishi ni kiasi gani. Kunijua isiwe ishu.
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dah! Nimecheka sana hii thread. wewe jamaa unasema kumefisadi na unaomba msamaha!!? Useme waziwazi umefisadi nini na kwa kiasi gani. Ndo tufikiri kukusamehe. Lo! JF kuna mambo makubwa.
     
  11. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Babu lao huyu ndugu anatukejeli watu huwa hawatubu kisanii namna hiyo, hivi ye dini gani? unapotubu jutia makosa yako na uyaweke bayana ili usamehewe, mwizi mkubwa
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Naomba uwarudishie haki zao wale walioathirika direct na ufisadi uliofanya.
    Muombe mungu wako pia msamaha, na usirudie tena.
    Ahsante kwa kuona kuwa ulilolifanya halikuwa zuri.
     
  13. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh. Makubwaaa hapo kwenye red hapo.Jitokeze hadharani tukujue ndio msamaha utakuwa wa kuroho.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hiyo location yako .... duuu
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Forms of corruption vary, but include bribery, extortion, cronyism, nepotism, patronage, graft, and embezzlement.

    Msijifanye watakatifu, nani hajawahi kufanya kimojawapo hapo juu?? Wote tu wala rushwa sema amount na aina zinatofautiana. Nadhani nimeeleweka.

    Wangapi humu huwapa traffic rushwa? Wangapi humu hujiandikia posho na safari hewa ili walipwe na serikali? Wangapi hutoa kazi, cheo au nafasi yoyote kwa ngugu au marafiki hata kama hawana uwezo?

    Tafakari chukua hatua.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    by simple reasoning.... kuna tofauti kati ya mwizi na jambazi....... naomba pia utofautishe kati ya rushwa na ufisadi ..... ambapo wewe umekiri kufanya ufisadi.... vinginevyo hata kuchukua kalamu ya ofisini na kumpelekea mtoto nyumbani ni ufisadi.....
     
  17. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba msamaha kwa mungu,atakusamehe.
     
  18. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I love JF!
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Naona umekuwa busy unapita na mkasi. Love JF!
     
  20. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    namie pia nawaomba munisamehe maana kura yangu mwaka 2005 ilimpa ubunge Fisadi RA kule kwetu Igunga. Natubu kwa dhambi hiyo! Mnisamehe Wadanganyika wenzangu.
     
Loading...