Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natonesha vidonda.... **** ya kale yananuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Feb 21, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwanza - Kidonda kikipona huwa kovu ambalo haliumi hata likipakwa pilipili. Lakini kidonda sugu huendelea kuuma kila kikitoneshwa hadi hapo dawa itakapopatikana. Leo nimekusudia kutonesha vidonda, mchangiji endelea kutonesha vidonda zaidi.

    Pili - wahenga walisema mavi ya kale hayanuki. Nadhani walimaanisha yale ya vichakani na si haya tunayoyashusha kwenye vyoo vya kizungu wakati hakuna maji ya kuyasukuma.

    Tatu - watanzania tunakosa mfumo wa kufuatilia nyeti za kale na haraka huwa na tabia ya kushabikia mambo mapya. (Kuna waziri mmoja marekani ya obama, alijiuzulu hata kabla ya kuapa kwa kosa la kukwepa kodi ya vijisenti zaidi ya miaka 10 nyuma; nakapenda haka kautaratibu)


    • mavi ya kale = Dr. Hussein Mwinyi na kidonda cha Gongo la Mboto
    • mavi ya kale = Andrew Chenge na kidonda ni rada
    • mavi ya kale = Zombe na vidonda mnavijua
    • mavi ya kale = Karamagi, Lowassa, Rostam na vidonda ndugu richmond, dowans, na kidonda kipya
    • mavi ya kale = Mgodi wa North Mara na vidonda ni vifo kutokana na maji ya sumu
    • mavi ya kale = JK na kidonda ni IPTL
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kidonda=tumethubutu tumeweza na tunasonga mbele.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kidonda; Suti tano za Mwarabu
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ehee! na ndugu mkapa na mgodi wa kiwira?
     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    plus Mrs. Mkapa
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kidonda: uongo wa DCI na kesi ya Mwakyembe.
     
  7. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kidonda=Safari za JK zisizo na tija kwa TZ
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kidonda = twiga waliotoroshwa kwa ndege ya kijeshi kupitia KIA
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anko che nkapa na dada yetu bi Anne kufanya biashara ikulu kwa kusajili ANBEM P.O.BOX 1 Magogoni Street ....Kampuni hii imejihussisha na ufisadi wa kiwira kupitia TNPOWER RESOURCES......
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mavi ya kale = ANBEN Company limited,
    ilifanya biashara ikulu.

    Mavi ya kale = Meremeta.

    Kidonda = Kiwila Makaa ya mawe
     
  11. obm

    obm Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    LIKIDONDA:uchaguzi igunga na maandalizi ya aerumeru
     
  12. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mavi ya kale = muungano
    Kidonda = zanzibar
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,858
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    EPA na changa la macho, maigizo ya kifo cha Balali.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    : kidonda= crdb
    mavi ya kale= mabasi ya kubebea wanafunzi.

    :kidonda=jk
    mavi ya zamani= barabara za juu (flyover) dar es salaam.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Ile ya mwinyi kukata umeme , na kisha mkewe kuuza genereta ni mavi ua kidonda?
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    nahisi hiyo itakuwa jeraha
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jidonda lenye tetenus=JK na maisha bora kwa kila mtanzania
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kweli JF balaa! Siiwezi.
     
  19. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hili la IPTL ni la Uncle Ben, lilianza wakati wake, anahusika moja kwa moja
     
  20. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na la mama Siti kuhusishwa na madawa ya kulevya Dar air port kipindi cha Lyatonga,mafi kabisa
     
Loading...