Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natokwa na vidoti vyeusi kwenye ngozi

Discussion in 'JF Doctor' started by igoji, Jun 10, 2011.

  1. i

    igoji Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnisaidie kwa hili. kwa takribani miaka miwili sasa ngozi yangu inaharibika kwani natokwa na vidoti vyeusi hasa sehemu za tumbo,mgongoni na kwenye mapaja. mbaya zaidi miguuni vidoti hivi vinatengeneza duala(kama shilingi) nakuwa vyeusi sana na panavimba na wakati wa joto vinaniwasha sana. Nimeshatumia dawa za antifungal lakini hazisaidii chochote kwa vile hii sio fungal infection.
    Wakati nipo europe last year nilikwenda hospital ya chuo nilichokua nasoma na kupima vipimo vyote ikiwepo HIV, cancer, Fungas, Biochemical test, vyote vilionyesha negative except glucose leval was slightly higher. wakaniambia wameshindwa kujua na niwaone wataalamu wa magonjwa ya ngozi. kwa kweli gharama zilinishinda. nina miezi mitatu sasa toka nirudi home (TZ) na naamini kupitia jukwaa hili mtanipa ushauri.
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Embu nenda ANGAZA ukapime tena kipimo kikubwa, wanashauri kurudia vipimo baada ya miezi 3
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Pole sana :peep:.
     
Loading...