Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natokwa na mapele kama vijipu mashavuni

Discussion in 'JF Doctor' started by alexmahone, Mar 24, 2012.

  1. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Msaada tafadhali
    Nimekuwa na tatizo la kutokwa na mapele mashavuni.Hali hii ilianza pindi nilipoanza kuota ndevu.,Ila haijalishi ninyoe kwa mkasi,kwa wembe mpya,kwa mashine,kwa magic powder na hata nisiponyoa ndevu huwa yananitoka tu.Nikiyakamua yanatoa usaha kidogo na damu nyingi,then vinabaki vidonda.
    Nimejaribu kutumia sabuni mbalimbali.,safi cream,majani ya aloevera na nimekunywa maji yake.Nilishawah kuonana na daktari anaehusika na ngozi akanichoma sindano maeneo hayo yenye mapele,sifaham ni dawa gani aliniwekea lakini bado yanaendelea.
    Dawa zote hizo nimetumia kwa nyakati tofauti.
    Kwa wengi wanaoniona huwa wananishauri nisitumie wembe,nawaitikia kwakuwa najua nishajaribu yote na hakuna tofauti.
    Nilishapima HIV nikidhani yawezakuwa ni mwanzo,lkn sina.Nimefikiri pengine ni allegy ila napata taabu kutambua ni nn kinanidhuru.Natamani nigoogle lakini sijui niandike nini kwny headline.
    Mwisho nimeamua kuja hapa jamvini..
    Nawasilisha..
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kifupi ngozi yako ni sensitivu sana.
    Yatakuja kuacha tu yenyewe, ni mapito tu ya ukubwani.

    Pole sana mkuu.
     
  3. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Thanx mkaka
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,624
    Likes Received: 2,185
    Trophy Points: 280
    hiyo ni staphylokoka skin infection, hao wadudu hua wako juu ya ngozi sasa mtu anaponyoa wanaaingia ndani kupitia michubuko na kusababisha vipele vinavokua na usaha. cha msingi ni kwamba epuka kunyoa mara kwa mara(kama sio sharobaro), au kabla ya kunyoa paka kwanza spirit kisha subiri muda ndo unyoe, pia kuna dawa ya kupaka mupirocin, au wadudu hao ni sugu sana wa dawa kama dawa ya kumeza nunua cloxacillin (dose sikumbuki), ukitaka kugugo weka stphylococcus skin infection
     
  5. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Thnx mkuu.,kwa ushauri.
     
Loading...