Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natokwa jasho jingi sana kwapani

Discussion in 'JF Doctor' started by MsafiriBM, Mar 6, 2012.

  1. M

    MsafiriBM Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natokwa na jasho jingi sana kwapani kupita kiasi nyakati zote za joto na baridi. nalazimika kubadili mashati hadi mara tatu kwa siku na wakati mwingine navaa koti au sweta kuficha hali hiyo. Kwa yeyote anayefaham tatizo hilo anipe msaada wa mawazo.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nyoa chaka hilo then paka poooda na usivae mashati ya nylon au msweta mazito.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kaogelee baharini kila siku mpaka lirudi kuwa kawaida.
     
  4. M

    MsafiriBM Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najitahid sana kuzuia hilo chaka mkuu..yaan pako clean.!
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mkuu pole sana. hilo tatizo lakutokwa na jasho jingi sana linaitwa axillary hyperhidrosis huwapata watu wengi sana mara nyingi linasababishwa
    - wasiwasi
    - hofu
    -unywaji wa kahawa
    -uvutaji wa sigara
    -magonjwa kama kisukari, TB, Matatizo ya moyo
    -vinywaji
    -nguo aina ya nylon
    -baadhi ya vyakula
    kutokana na hali hiyo nerve za sympathetic zinachochea tezi za jasho kutoa jasho jingi

    TIBA
    -kuepuka visababishi hapo juu
    -pima magonjwa kama TB, kisukari ,magonjwa ya moyo, kama utakuwa na dalili zingine
    -tumia aluminium chrolide
    -botox pia inatumika
    -jitaidi kuonana na dactari kwa tiba zaidi na ushauri
     
  6. D

    Dumisha Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo nenda hospital kaonane na doctor az linatibika kabisa.
     
  7. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati mwingine ni maumbile tu ya mtu tu ,nimeshaona mtu mmoja mwenye tatizo kama lako akijitahidi kufanya kila awezalo na kujiweka msafi nyakati zote lakini imeshindikana.
     
  8. h

    hajjat Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepona kaka wala usiwe na shaka,nenda maduka ya kiasili uliza SHABU,ni elfu moja tu.Ipo kama chumvi.... chota kiasi weka kwenye kikombe tia na maji iwe ndo deodorant yako........UTANAMBIA,Au kama una kishupa cha deodorant kilichoisha weka iyo shabu kiasi na maji then unajipaka kila ukioga....Kwapa liwe jeupe
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    weka vi sponji kwapana viwe vinanyonya jasho ...hiyo ndo suluhu ya tatizo lako
     
Loading...