Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natokea kupima angaza mume wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Aug 31, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Fikira wewe na mkeo mmeamka wote asubuhi salama wa salimini, wewe unakwenda kwenye mihangaiko yako kutafuta riziki yeye unamwacha nyumbani unarudi jioni yeye unakuta alitoka na hajarudi wakati unamtafuta kwa simu hapokei, na ghafla anagonga geti kwa nguvu mtoto anamfungulia unamuuliza kulikoni mke wangu anakujibu "nimetoka angaza kupima" bila ya kuagana wala taarifayoyote JE? kama wewe ni mwanamume kiruka njia na huelewi elewi lile tangazo la tuko wangapi utajisikiaje? wakati unatafakari anakupa taarifa kwamba yeye yuko salama hana maambukizi
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni jambo jema, hivyo nitajisikia furaha na mimi nitaenda kupima.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shida iko wapi Kama yeye yuko safi na nimkeo sindo unampa bonge ya Game ya hongera, na wewe na machangu basi....
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hiyo habari njema, sasa tulizana
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikia kengele tulia na wako
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna mahali alidhani amejikwaa
     
Loading...