Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoka mwanza (rock city)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DearJohn, Jun 7, 2011.

  1. D

    DearJohn Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari yenu wana jamii forums , Mie ni miongoni mwa watu ambao ni wenyeji wa mkoa wa Mwanza na ni mda mrefu kwa kweli sijaenda nyumbani. hivyo nime amua kutengeneza special group kwenye facebook ambayo inaitwa NATOKA MWANZA (ROCK CITY) kwa ajili ya watu wanao tokea mwanza ili tuweze kupashana habari mbali mbali. kujiunga na hii group kwanza kabisa nenda www.facebook.com kisha jiunge.pale juu kabisa kwenye sehemu iliyoandkwa search andika NATOKA MWANZA (ROCK CITY) halafu itatokea hiyo group kisha juu sehemu ya kulia utaona sehemu imeandikwa Ask to join. Nawakaribisha wote. na pia ninge penda iwe changa moto kwa watu wa mikoa mingine yote.
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nenda nyumbani kwanza uwaone wazee upate na baraka zao sio kushinda mitandao na hata hujawaona wazee siku kibao
     
  3. D

    DearJohn Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa sawa Ila walikuwa dar mda si mrefu, na nitaenda baada ya miezi miwili. nakushukuru sana
     
  4. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Du!!, Umenigusa
     
Loading...