Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Natoa"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Salimia, Jul 4, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo ni kweli natoa!!
    Natoa avatar yangu kuanzia kesho maana naona vijino pembe wamezidi kuniandama na kunitumia pm nyingi sana. Pia naona akina Speaker, Okada, Asprini na wengine wananisakama kwamba nitoe vile haiendani na maadili. Kwa hiyo jamani mnivumilie kidogo, Kesho nitatoa.
    Nawasilisha
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mi nilifikiri unatoa hiyo Nyung'u!!!
    alaaaa!!!!!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    He nilikuwa sijakuona....
    Swali la kwanza
    hiyo ni avatar au wewe mwenyewe????????

    La pili hii biashara umeikatia kibali?????
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata mie mwenzangu, nikajisemea kulikoni tena, wenzake tunahamia airtel
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    vuta juu hiyo nguo yako....ndo majaliwa yako hyo mama!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    unahamia????????
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwanzo tulikuwa wapi?? (nimekunong'oneza ujue, usisome kwa nguvu!!)
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi huyo ni mnene au ana makalio manene au ana makalio makubwa?
    Hivi hayo hayawezi kusababbisha Kisukari na mapresha presha hivi??!!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ha haa haa
    kuna movie ya ice cube ya berbershop

    alisema tofauti ya big ass na ass that is big....

    Hii ni ass that is big lol
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hayo inabidi uwe na chupa kuuubwa la poda!
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunahamia airtel mimi na family nzima wewe je?
     
  12. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi yakhe!! Usitoe hilo jambo, tu!. Lakini avatar wacha ibakie tunaifurahiya tu.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa huko ila tumeona hakuna dili tumehama
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Un proportional
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mlikuwa huko?
    Mie zantel miaka yote lol
     
  16. S

    Salimia JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka unitake radhi tafadhali,, nani kasema hii ni biashala? Na hilo swali lingine nimeshalijibu zaidi ya mara 100 hapa. Hiyo si avatar tu bali ni mimi mwemyewe. Kwanini niweke ya mwingine wakti Allah ameniumba nikaumbika? Najiamini sana kwa taalifa yako
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na mie pia au?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaa!!!!
    sasa nyie dada zangu siwaelewi kabisa!!
    Poda usoni.........poda kwenye makalio tena???!!!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaahahahahahahahah khabar ndo hiyo!
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhhhh!!jibu lako tu mtoto wa kike
     
Loading...