Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa siku saba (7) kwa ridhiwani kikwete la sivyo........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VIKWAZO, May 11, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Natoa siku 7 kwa Ridhiwani Kikwete aende mahakamani kama alivyoahidi umma pale NEW AFRIKA HOTEL kama hatoombwa radhi na dr slaa na mtikila
    Ridhiwani alisema hawa wazee ni makanjanja (dr slaa & Mtikila) kwa kumuita yeye ni bilionea hali yeye hana hizo mali anamiliki shamba la ekta 1.5 na account tatu ambazo hakusema zina kiasi gani ndani yake.
    Ridhiwani aliujulisha umma kwamba hawa wazee wetu, wametoa tuhuma zisizo na ukweli na jamii isiwaamini kwa maneno yao.
    Lakini pia kwa mikogo Ridhawani alisema kama wakimuomba radhi atawasamehe lakini kama hawata fanya hivyo hatawashitaki kwa kumchafulia jina. siku saba zake zimekwisha na sasa anajifanya mbogo kuhusu swala ili.

    hivyo basi mimi kama mwanajamiii

    natoa siku saba kwake aende mahakamani kama alivyosema, ama la na umma ujue Ridhiwani

    1----anamiliki hizo mali zilizotajwa (dr slaa na mtikila )
    2-----Serikali inamlinda kwa kutomchungaz na kumchukulia hatua
    3-----Kikwete anajua uchafu (ubilionia wa kimjini mjini) wa Ridhiwani ndio maaana Ridhiwani sio
    muoga
    4-----Hiyo tuhuma za ubilionea ni za kweli na yeye hatakuwa amethibitisha ni kweli kwa kutokwenda mahakamani kama alivyo tishia

    5---- taifa limchukulie kama tajiri wa mashaka na sio mtuhumiwa tena maana kama angekuwa amesingiziwa angekuwa mahakamani kama alivyosema, yeye ni mwanasheria ni hakika kama Dr slaa amemsingizi hatakwenda mahakamni ili kumpa usingizi yeye na familia yake, kwa misingi kwamba Dr slaa amekuwa mwiba kwao na hakuna jinsi wanaweza kuhacha nafasi hadimu kama hii, ikiwa imepatikana.
    6----Pia kama jamii tutakoma kabisa kusikiliza malalamiko yake baada ya hizo siku saba. case closed na yeye hatabaki kuwa bilionea wa mashaka.

    7----Polisi wanapashwa kumchunguza na kutujulisha umma maana huo ni ushahidi tosha kwamba ana ubilionea wa kukwapua mali za umma kwa kushindwa kwenda mahakamani.
    8----CCM kama kweli wanapiga vita matajiri wasioeleweka wamvue gamba huyu mtoto wa raisi
    9----Baada ya hizo siku saba yeye ridhiwani awaombe radhi dr slaa na mtikila kwa kuwaita makanjanja kwenye vyombo vy habari,
    10----mwisho kabisa kama ridhiwani hatokwenda mahakamani wakuu tuasisi mpango wa zomea zomea kwa huyo bilionea na familia yake kila wanakoonekana.

    siku saba nilizotoa kwa Ridhiwani afanye kama alivyosema, maana alitoa ufafanuzi mzuri tu, na ilimghalimu sana kukodi pale NEW AFRIKA HOTEL kwa hivyo alikuwa anajua anachosema na kama hatofanya hivyo ina maana alijaribu kudanganya umma.
    kwa hivyo hayo mambo 10 hapo juu pia yatamuhusu na sisi wananchi tuanze utekelezaji wa hayo 10 kwa kuanzia vyuo vikuu mpaka mpaka mitaani,
    na mengine wakuu mtakayoona ni muhimu sisi wananchi kuyafanya kwa watu kama hawa ni muhimu kutoa fundisho kwa watu wanaotupotosha kila siku.
    ili litakuwa funzo hasa wanasiasa na familia zao kwenda kwenye vyombo vya habari na kukanusha kwa kiburi habari muhimu na tuhuma za ukweli zinazowahusu. na tutafanya hivyo kwa kila kiongozi hatakaye kanusha vitu vya ukweli kwa maslahi binafsi.
    SASA RIDHIWANI JINYONGE MWENYEWE AU JIOKOE KWA KWENDA MAHAKAMANI.

    Mkullo naye tunamsubilia pale Zitto atakapomwaga mambo bungeni, ikibainika ni kweli naye tumpe wakati mgumu kila kona hanakotokeza.
    :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
    NI HAYO TU WAKUU:
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh maneno mengiiii!!ye katoa sik 7 na wewe unampa siku 7 ..mwisho wa siku utafanya kama alivyofanya!! ungempa siku moja ningekuona mkweli..otherwise ni walewale tu....utekelezaji sufuri.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Isue ya siku saba alianza kuitoa Sokoine ambae alikuwa maarufu kama mzee wa siku saba!
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mkuu soma vizuri hiyo article ina maazimio tayari ndani yake,
    ina maana baada ya hizo siku saba zangu hayo maaziamio yana apply by defult
    yakwamba yeye R1 ni bilionea wa kuchakachua mali za umma

     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,068
    Likes Received: 6,744
    Trophy Points: 280
    bora yeye alikuwa na kauchungu kimtindo na inji hii!
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hakumaanisha kwamba baada tu ya siku 7 kuisha atakwenda mahakamani. Nadhani alimaanisha mchakato wa kuwapeleka mahakamani ungeanza baada ya siku 7 kumalizika ngoja tusubiri tuone.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Tutamjadiri mtu mpaka lini?. Mnatujazia upupu kwenye seva yetu bila sababu.
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mabilioni wa Watanzania mikononi mwa katoto ambaye hata hajafanya kazi ya kumletea mamilioni!!!!!Jamani tunaliwa waziwazi na tunakubali kuporwa mali yetu kiasi hiki!!!! Enough is enough na moto uliowashwa na unaoendelea kuwashwa na CDM usizimike, tuuendeleze hadi kieleweke
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umempa siku nyingi sana, 7!!!!!!!!!! ungempa masaa tu kwa sababu ungeanza kuhesabu siku zako baada ya zake alizowapa slaa na mtikila sijui zingebaki ngapi. Ok tunangoja hizo saba zako ziishe. nakupongeza kwa hilo.
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila mtu anajua huyu dogo ni FISADI hakuna haja ya kuendeleza hoja hapa tujadili mambo muhimu
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    lakini ameshasema hataki tena haya mambo kuvungumumziwa
    na hataki maisha yake kwenye media, sasa nani alimuita kuzungumza na wahandishi wa habari?
     
  12. u

    uncle mimi Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo alipata gpa ya ngapi pale mjengoni?.maana kwa mtu aliyekwenda shule hawezi kufanya hayo.kwanza nasikia alikuwa kilaza sana class
     
  13. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hiyo ni swali la msingi sana, hata mimi nina mashaka na weledi wake

     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Hapa tanzania mtoto wa rais nae ni rais sasa wewe nani unayempa siku saba rais wetu kipenzi riziwani wakati alitusaidia kumwingiza baba yake ikulu kwa gharama hizo hizo?.....mwacheni apumzike km baba yake kikwete anavyowashauri watz wawaache akina mkapa wapumzike..................hata hivyo ikulu uliishakuwa mradi wa kifamilia wa kikwete na intelijensia inajua sasa inabidi tuwe wavumilivu kidogo..............huwezi kumpa siku saba rais riziwani...kamwe!
     
  15. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi nitatumia nguvu ya umma

     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kama hatokwenda mahakamani
    sisi kesi tumeimaliza na ukweli utakuwa umethibitika
     
  17. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwetu ili ni muhimu kama kuna mengine unaona ni muhimu zaidi wewe post tu, hii ni JAMII FORUM
    kila mtu anatembea kwa fikra zake.

     
Loading...