Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa SHUKRANI zangu kwa wana JamiiForums - Asanteni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malingumu, Oct 4, 2012.

  1. Malingumu

    Malingumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wiki chache zilizopita nilirusha thread ya kuomba msaada wa ada ambayo ilipelea chuoni na kukwama kabisa kuipata. Katika kuhangaika kwangu niliona ni bora nije hapa JF kuomba msaada nikibahatisha tu bila kuwa na hakika kuwa nitapata.

    Kwa ufupi ni kuwa nilipata baadhi ya members walioahidi kunisaidia. Dada AshaDii alinisaidia kuweza kukusanya hicho kiwango cha pesa toka kwa members wengine wa JF na kunilipia ada na kunikabidhi kiasi kidogo kilichobaki, baada ya kutuma vithibitisho vilivyotakiwa. Mungu awabariki wote.

    Asanteni sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Masomo mema na ufanikiwe
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Msinitenge,

    Kwa upande wangu shukrani zako zimepokelewa na ni furaha kwangu kuwa azma niliyolenga imefanikiwa. Ilikuwa tu bahati kuwa niliona na kuguswa ingawa bahati mbaya sikuwa na uwezo wa kukusaidia independently (else ingeendelea kubaki anonymous).

    Niliamini nikisharikisha members wachache wachangie kila mmoja kiasi kidogo litafanikiwa. Ila pia naomba utambue kuwa waliowezesha hilo zoezi na kutoa pesa ni Maxence Melo (kwa mchango wake wa kuliangalia swala kwa umakini hasa kwa vithibitisho na validity la tatizo lako pamoja na kuruhusu hili hapa JF na kwa mchango wake pia), Mike McKee (ndiye alipokea pesa moja kwa moja na kulipia pamoja na kutuma hiyo balance na kuongeza mchango wake pia).

    Fellow members waliochanga moja kwa moja Bishanga, Zion Daughter, Kaunga, Ritz, Ndahani, Mamndenyi, Mentor, Consigliere na Manumbu

    Mwenyezi Mungu akuwekee wepesi katika masomo na maisha yako pia. Na akujalie uwe na uwezo na roho huko mbele ya kuweza kusaidia wale ambao watahitaji msaada kwako pia.

    Pamoja Saana,

    AshaDii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Malingumu

    Malingumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu Awazidishie pale mlipopunguza.Nawashukuruni sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Malingumu

    Malingumu JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Thanks a lot
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mungu awabariki sana,..nimeguswa na kushangaa sana kuona hata Ritz naye ana moyo wa huruma na kusaidia wengine....Mungu awazidishie wakuu
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ashadii, ungetuuliza kwanza kabla hutajulist out. baadhi yetu hatupendi kusaidia mtu na kufanya iwe known kuwa tumesaidia. tungependa kutoa kwa mkono wa kulia bila ya mkono wa kushoto kuona/kujua, if you know what i mean.

    Msinitenge, please kazana na shule na usome kama umetumwa na kijiji kama sie tulivyosoma enzi hizo!


     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    muda mwingine mnishirikishe na mimi pia
     
  9. S

    Sangari Senior Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najiona kama vile mlinitenga. Mngetuambia na sisi wengine tutoe mchango wetu kwani hizi ni baraka za pekee ambazo tungezipata kutoka kwa Mungu.
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    hii ndio JF ahsanteni kwa mliyofanya jamani this is more than facebook watu huamini hata watu wasioowaona this is nice Mungu awazidishie

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Msinitenge,
    FUTURE BELONGS TO THOSE WHO PREPARE FOR IT.
    where there's will there's a way/
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    IGWE hivi unadhani kuwa watu ambavo wanarespond jamvini na maisha ya kawaida ni hivo? Kwa kiasi kikubwa nadhani hapana... So far mie kwa mtazamo wangu Ritz ni moja ya members very understanding in matters ambazo ni nje ya siasa. Nashukuru kwa dua yako... Mwenyezi Mungu atubariki na kutuzidishia sote...
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hata Ritz atakuwa hajapenda kuwa exposed
     
  15. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,306
    Trophy Points: 280
    Masomo mema, shukran JF.
    JF is beyond politics na siku zote nasema ni 'total package'.
    Nikushukuru wewe kwa kuwa mkweli wa kauli na shukran.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Manumbu,

    Naomba nikiri kosa na kuomba samahani kwako na kwa yeyote katika hio list ambae nitakuwa nimemkwaza. Kama umenisoma hapo nimegusia kuwa kama ningekuwa na uwezo wa kumsaidia mwenyewe ilitakiwa hata isiwekwe hapa na iwe anonymous kama ilivyo mara moja moja itokeapo issue za kufanania kujitoa iwezekanapo. Yeye Msinitenge hakuelewa ni akina nani wamemsaidia, alivyorusha hii thread nikaona ni nafasi tosha kumjulisha kuwa ni akina nani pia walihusika.

    Tokana na kwamba kiwango kilikuwa kikubwa (kwa uwezo wangu) ilinibidi nishirikishe. Mambo ya pesa ni magumu na kuna utapeli mkubwa sana, kuwataja ilikuwa kuwajulisha kuwa swala lishafanikishwa na pia nyie kutambua kuwa mlengwa kapokea na kushukuru.

    Nikiri kuwa nilifikiria kuwaomba consent, ila nikaona tokana na mpishano wa mda inaweza chukua masaa 24 kupata majibu toka kwa wote maana wote hapa mawasiliano ni kwa PM. I would have appreciated ungeni warn mapema... I really hope umenielewa na kwamba sikulenga vibaya. Samahani sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sangari naomba niwe wazi kuwa sababu sikuwahi ona thread kama hii JF na kwa sababu instict zangu zilinisukuma kuwa ni genuine ndio maana nilifanya hivo. Matapeli wengi sana, kama ikiwa wazi na kuwa entertained kuwa ukiwa na shida ukaitangaza JF utasaidiwa, italeta usumbufu mkubwa na mtiririko wa mabandiko ya shida mbali mbali za members (kumbuka tupo kila aina ya watu hapa... Na matapeli tupo humu humu).

    Hivo tambua kuwa hukutengwa, na kiwango kilikuwa ni kiasi ambacho kikichangiwa na watu wachache kingetosha, kulikuwa hakuna haja ya kuhusisha members wote... I hope umenielewa... Pamoja saana.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mzito Kabwela umetumia vigezo gani kudhania hivo? Maana unaweza uwe right ama wrong pia, kwa sasa majibu yote ni sawa..
     
  19. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ashadii nakupongeza sana kwa kuratibu shughuli hii ambayo imemuwezesha huyu kijana kuendelea na masomo, jamani jf sasa naiona km ni zaidi ya mtandao ila sasa member wake wamekuwa km familia moja ingawa huwa tunakuwa na maoni tofauti tofauti kuhusiana na hoja mbalimbali ila kwenye maswala muhim km hili huwa tunashirikiana, maswala ya msiba huwa tunafarijiana na masuala ya furaha huwa tunafurahi pamoja. Mungu ibaliki familia ya jf
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    binafsi natoa na shukurani za dhati kwa AHADIi na kwa wote waliomsaidia Msinitenge. kaka
    Manumbu nafikiri umemsoma AshaDii vyema hajakuweka hapa ili kuku expose ama niseme kukukuza la hasha, kwa niaba ya wana jf wote watakao soma huu uzi nakuomba samahan kama utakwazika na napenda nikuhakikishie hatutakuwa na interest zaid ya uliyokusudia wewe na daima tutakuombea ili uzidi kubarikiwa zaid. kaka Ritz najua nawe utaelewa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...