Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa posa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, May 8, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani wadau nimepanga kutoa posa hivi karibuni kwa binti machachari hapa jamvini na kwa jina ni DENA AMSI. Nawakaribisha woteeee tusherekee natumaini hii itakuwa safari yangu ya mwisho wa kuhangaika! Lini na ni wapi just stay tuned!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    umekuwa ukihangaika sana eeh....pole....hongera pia
     
  3. blackdog

    blackdog Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ongera sana sisi tupo pamoja nawe...., hata kama atuta karibia
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sawa shemeji.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usije ukawa umelitolea posa jina tu la DA, wakati binadamu mwenyewe ni rijali kama mimi
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimeishiwa maneno
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    We acha wivu mie mwanamke bana
     
  8. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    DENA nakuzimia sana sana! na safari hii nimejiandaa na kila kitu mpaka TEMBO CARD!!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kila la heri mkuu...hiyo mashine inabidi uende na ngo'mbe zizi zima
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Aaah si tumeshaongea chumbani usiseme sana
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ha ha ha mazizi mawili sio moja
     
  12. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nashukuru natarajia kubwagaMOYO Saafiiiiii.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mh sidhani kama hii ni habari ya kweli.....ngoja wakujitanda aje athiobitshe kwanza!!si yupo hapahapa jamvini,tusiandike mate.....!!
     
  14. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nipo tayari hasa kwa thamani yake!!! we acha tu! maisha ni kutafuta na sio kutafutana. Na hapa nimefika mwisho wa RELI!!! haaaa DENAAAAA.
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na wewe, mmmmh
    Yaani ndo unajirahisisha haraka namna hiyo??
    Kwangu mi mbona hukuwa mwepesi hivi???
     
  16. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Baba tunatofautiana viwango.....na ana haki thabiti ya kuchagua! utakaribishwa tuu usiofu!!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Tushamalizana nae huyu wewe ulikuwa hatujaongea
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Good...
     
  19. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    DENA nimeamini kwamba upo juu naona vikumbo vinaongezeka watu wameisha aza ohooo huyu wangu!!! jamani niacheni mie nikamilishe protocol mtoto huyu lazima umfuate kwao na wazee wakuone kwa heshima na adabu. Upige magoti unyenyekeee. DENA ANASTAHILI.
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka nakutakia kila la kheri kwente utoaji wa posa itakapo anza mishakato ya harusi tafadhali usinisahau kamati ya VINYWAJI pls.
     
Loading...