Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natoa password yangu kama zawadi ya iddi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipindupindu, Nov 6, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeamua kutoa password yangu ya jf kwa member waaminifu.sharti ni moja tu:usiwe umepigwa ban kwa muda wa miaka miwili iliyopita.hii ni zawadi katika sikukuu ya idd el hajj.
    ni pm ujipatie password.nawatakia sikukuu njema!!
     
  2. t

    twitter Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Imwage hapa hadharani.
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna watu maarufu kama MS wamezoea ban,sitaki waione!wewe ni pm uchukue zawadi yako.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha kujipigia promo mkuu nani anataka password ya kipindupindu ?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hicho kipindupindu kaa nacho mwenyewe na hao Nzii wako wawili kaa nao na hiyo Password humpati Mtu humu ndani n'gooooooo
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    promo ndio nini?

    naendelea kupokea PMs wewe endelea kuzubaa tu na majungu yako.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    usilogwe unitumie mimi hiyo password yako hutaiona tena hii jamii forums kama unabisha jaribu nitumie kwa njia ya P.M.
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu umeipata??
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    sijaipata mkuu tuma tena?
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haya mkuu, imwage hapa jamvini.
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani hiyo psw ina umuhimu gani?? nadhani mimi sijaelewa.
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuitoa hiyo password

    Hana mpya huyu kipindupindu
     
  13. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaazi kwel kwel.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    hebu lete hapa PIN number yako ya ATM, pia leta na kadi. Bwana wa benki ataziongeza hela zako maradufu
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    hebu lete hapa PIN number yako ya ATM, pia leta na kadi. Bwana wa benki ataziongeza hela zako maradufu
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Hawezi kutoa huyo Password yake hapa hahahahahahahahahahah
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    naogopa kipindupindu.mia
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Unadhani akaunt yako ina nini cha zaidi. Acha kupigia promo.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    it was yesterday.
     
  20. k

    kipindipindu Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hili sakata limeishaje?
     
Loading...