Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa onyo kali kwa wale wote wanaomnyemelea mke wangu cacico

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Jun 22, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kuna baadhi ya members humu ndani nimeona wameanza katabia kachafu cha kummendea mke wangu cacico, wananivizia mimi nikiwa sipo wanaanza kumfuata fuata na kutaka kumtongoza mke wangu tena wengine wanafanya mbele yangu eti njoo tuongee pembeni wakidhani mimi mtoto sijui kunachoendelea.

    Tabia yenu nimeshaigundua na nawaambia mkome kumfuata mfuata mke wangu cacico, nikianza na babu Asprin maana wewe ndio unaongoza kwa kujipendekeza na vizawadi zawadi vyako umesikia mimi huwa simpi zawadi? au hizo zawadi ninazompa hazimtoshi?. Na wewe Mentor hiyo tabia ya kujifanya unaumwa kiuno sijui mgongo ili mke wangu aje akuchue usiku wa manane iache. Halafu na wewe Erickb52 tabia ya kumfanyia mnada mke wangu cacico kama nguo za mtumba uache, tutaonana wabaya ohoooooo!!! shauri yako!!!

    Namalizia kwa kutoa onyo tena kwa wale wenye tabia ya kumfuata fuata mke wangu cacico waache mara moja la sivyo....kitakachowatokea msije mkasema sijawataarifu. Mke wa mtu ni sumu...shauri yenu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kumbe Cacico ni mwanamke?
    nilikuwa sijui...
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah......kweli kila abiria na achunge mzigo wake!!

    Mambo YM!?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani shida iko na anayetongozwa na kuwakubali wote hao.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    sio mwanamke tu bali pia ni mke wa mtu...mke halali wa Young_Master
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    poa Kipipi mzima wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii tag list yako duh
    womens watupu
    huyo mkeo kazi ipo..
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu??

    Unahisi umepitwa kitu?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sasa The Boss mbona unachochea kuni tena wakati tayari ulikuwa umeshazimika?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nope
    isije kuwa mkewe ndo alikuwa anatamani tujue kuwa ni mwanamke na mzuri
    so mume katumwa kutoa promo bila kujijua
    maana biashara matangazo
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mie niko pouwaa kabisa!

    Sasa ndugu, kwa mtindo huo utalalamikia wangapi? Manake mwanamke kutongozwa hiyo ni given kama pie atii!

    Ni bora ungechonga vema na mkeo, ili kuepuka mabazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh......
    Sio kwamba anawahabarisha kuwa ana mke, so msimchukulie poa?
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa na onyo pia lazima nitoe maana hawa jamaa ukiwaendekeza wanaweza kukuaibisha hata mbele za watu.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimepita hapa mkuu nikiwa si mchangiaji mada, bali nimeguswa na neno "UKUNI" naomba uliondoe uweke "KUNI" tu, bila "U" ili likae vizuri kwenye hansard zetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    teh teh teh!!! kweli mkuu Judgement maana watu wataanza kufikiri vingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. The Boss mbona kama unanunuwa case? wote wanawake kwenye list?

    mie tu nashangaa kwa nini katag hao watu hapo chini, hivi wanahuu kweli? kama mm alishanikatalia.

    Young_Master come this way papito. cacico saizi kalala. mwaaaaah.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wewe Erotica wewe unataka kuniuza kesi usiku huu.. cacico akiamka halafu akanikuta na wewe nitamwambia nini mie?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    wewe unaogopa case kwa cacico? Umesahau case ulizoamsha na mods?

    naona wanaume ni wa 4 na wa 3 ni mods. Akiwepo Invisible, Buchanan na Xpaster. teh teh

    inakuwa kama vile hao ndio wanakuibia cacico wako. ngoja upigwe ban,

    ukirud unakuta cacico yuko na Bishanga or The Boss or hata mm nikiamua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Eeee!!! hata wewe Erotica??? Una maana gani kusema hivyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah!!! Ama kweli pombe sio chai unajua huyu Asprin amenifanya hadi nimeenda kupiga mzinga keri zima sasa wakati wakati naandika hi thread nilikuwa naona screen mbili mbili ndio maana nikatag vibaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...