Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa onyo kali kwa the vavavuu channel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunago, Apr 7, 2012.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unayetumia vibaya na kipuuzi uhuru wako na pia rasilimali TEHAMA nakupa onyo la mwisho.

    Si ujanja kuposti video zako U-Tube kwa jina la Wasanii maarufu mfano Kanumba (RIP), Bukuku, Rose Muhando n.k huku video zako hazina uhusiano na unayoposti ambayo mara nyingi naona ni mihadhara ya Kiislamu ikijaribu kuu (disapprove) Ukristo au niseme imani ya Wakristo leo. Tafuta maahala panapofaa na uandike titles zinazoendana na mihadhara hiyo bila kujificha au kuvuta attention za watu wasiotaka unachotaka kutuonyesha!

    Usifikiri kuwa hatuwezi kukupata hata kama inaingia internet cafe au kutumia IP hide mbona tutakufumua dakika moja? Kawaulize wale walioanzisha blogu za ajabu ajabu au watukana watu kwenye mitandao walikamatwaje dio upate majibu ya kitakachokutoa punde. Sina haja ya kukutisha. Get it from me, hakuna social network yeyote duniani ambayo iko 100% confidential kwa WATU WOTE!

    Moderators we have got to reprimand such reckless IT users. Mwaweza kuangalia mifano yake hapa:

    TheVavavuu - YouTube
     
  2. M

    Majamba Jr Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua nini kibunago this guy might be lunatic,a prudent person cannot do this.She is nat reasonable.
     
  3. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majamba Jr. Kweli sijui ana nia gani huyu mtu. Unawaza kuwa una search mf. new hits za 2012 au 2011 za Artist fulani maarufu Tanzania, unakumbana na hiyo midaharo yake, arrrg!!!! In the actual fact haitendei haki dini ya Uislamu let alone Ukristo.
     
  4. y

    yplus Senior Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du
    Mimi nilikutana na hii kitu jana wakati natafuta latest za S.Kanumba,nikakutana na mdahalo mmoja.
    Niliangalia kidogo nikadhani labda aliyepost,ame edit video fulani ya S.Kanumba na kuweka hayo mawaidha,nikaja kugundua kuwa hakuna uhusiano wowote.
    Lastly nili dhani,aliye post alikosea na kupost hiyo,kumbe ni makusudi.
    Mimi nina video ya Ustadh mmoja anaitwa Ustadh Hajj,kwa sasa ni askofu hapa DSM.Anasimulia mambo ya Uislam na Ushirikina aliokuwa akiufanya mpaka anakuja kukutana na Lusifa,Majini nk
    Lakini sidhani kama ni busara kupost kitu kama hiki tena kwa kutumia matukio ambayo nu agent ili nipate watazamaji.
    Huyu jamaa atakuwa ni agent wa shetani,ashindwe kwa Jina la Yesu,Ashindwe na Alegee

    Namkemea.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku jamaa ni noma kweli..
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyo jamaa au hao jamaa (maana nashindwa kuamini kama ni mmoja) wanachefua sana, kwa sasa huwezi mtu kusearch bongo flava au issue nyingine za kisanii za tz bila kukuta hizo video zake........kwa nini asiandike tu kwa mujibu wa contents zilizomo, kama kuna mtu yupo interested na huo ***** wake atasoma........kuna mijitu mingine kweli haina kazi humu duniani....hovyo kabisa.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ni kitu gani kimemtuma afanye huo upumbavu?
     
  8. U

    Uwilingiyimana Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pathetic!!
     
  9. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Kwani hao wahusika hawawez kukamatwa na hawa wanao wachafulia majina mf roz muhando bukuku nk pia kama anaendelea tutume zao mbona 2nazifaham
     
  10. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo ndiyo sehemu ambapo Ukristo na Uislam vinapokinzana...Ninao ndugu waislam kwa hiyo ninajua ninachokisema...! Nuru na Giza hata siku moja haviwezi kuchangamana...!
     
Loading...