Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nato, nato,nato

Discussion in 'International Forum' started by GAGL, Jul 5, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NATO ni jumuiya ya kujihami ya mataifa ya magharibi yaani ulaya. Na sasa marekani inataka kujiunga. Swali: hawa wanajihami dhidi ya nani? Silaha nzito, nyuklia, madege ya ajabu, mabomu ya kutisha, misuli ya ajabu huko bahari kuu nk, haya yote wao ndo wanamiliki na hawataki wengine wamiliki. Sasa wanamuhofia nani katika kujihami huku? Kweli hawa hamnazo, just another military propaganda for political and economic oppression against third world countries.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dhidi ya nchi za kiarabu.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Mkuu fanya research kidogo. Habari kuhusu NATO zimejakaa kila mahali kama mchanga wa bahari. For your info: USA is a member!
     
  4. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Topic nyingine bwana!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    At JF Starting a thread is as easy as taking a spoon into a mouth but attracting serious contribution requires more than trusting your brain, just go deeper to make sure your brain doesn't fool you. Find information about the topic if possible include a source.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenye chuki huwa hawana details. Ajabu kweli, aisee hivi hujui US ni member "Mkuu" wa NATO? Labda nikuulize unamfahamu Rais wa Kenya?
     
Loading...