Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natishiwa maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Dec 23, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Muda wa miezi minne nimekutana na huyu binti. Anasema ananipenda kuliko! Mi ni kila kitu kwake. Bila mi hawezi ishi. Haoni faida ya kuishi bila mimi na ipo siku nitaelewa anachosema. Anatishia kujiua ninapotaka kumwacha. Kifupi nahitaji mahusiano mengine yatakayojenga ndoa. Nawasikiliza wadau. Pia kama kuna right candidate humu ani pm (dame). Tujue pa kuanzia
     
  2. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani Mziwanda kwani yeye huyo binti mlikubalianaje wakati mnaanzisha uhusiano
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mahusiano ya kawaida tu, sasa kanogewa. Kwa nini ung'ang'anizi?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....:d:d:ddah!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!wewe ni mtu mgeni kabisa machoni pangu!hebu ni-pm tufahamiane basi!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    umeshawahi kummega? ulizama chumvini? kama ndio basi hapo pana kazi...
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mziwanda we si mtu mzuri bana..Unaanzisha mahusiano na mtu, then unataka kumfrustrate baada ya kumchoka..Kwanini umuache?...Mbona ushamvuruga na kumfunuafunua, sasa unataka kumshiti upate mtu mpya..Ni tabia mbaya sana hiyo. I dont entertain it at all!...Who knows unataka umwache ili ukamvuruge mwingineo?..Ningekuwa na namba ya mdada huyo namwambia akomae mbaya kabisa, na asikusikie wala kukuelewa..huh!...
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usikute ni FL1 amerudi kivyengine, maana ukiangalia statistics zake ni mkongwe huyu!
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ladda jaribu kumbadilikia, mpe bad sex ,halafu jaribu kuto oga na kuto piga mswaki kila unapo kutana naye ,alafu uwe lazy kitandani na pia act uko supper broke , muombe hela sana na uonyeshe hujishughulishi na ume kua mlevi, kila unapo kutana naye uwe una act umelewa na una smell bad , kama vile hujipendi , tuone kama ita work .
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukome kuparamia mabinti hovyo hovyo
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!lakini fl1 ana tuzo mbili za heshima kutoka kwa invizibo.na pia ni premium memba,na pia amejiunga june ya 2009!INGAWA INAWEZEKANA
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mtoto wa kishua au mwehu, what an advise is this. Mbona huyo binti ni yule dada yako katika ukoo wenu!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    What could one expect from a SENIOR BACHELOR!...ndo ushauri wa "watoto wa kishua" huu..no wonder!, but coming to truth, ushauri huu ni PUMBA na unawafaa cannibalists, as far as iam concerned.
     
  14. c

    compressor Member

    #14
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumuelezea kwamba mapenzi ndo yameshakwisha,na ndo unampango mwingine hivi sasa,mnasihi kwamba hata kama atajiua haitaleta mabadiliko yoyote katika maisha yako na yake ndo yatakuwa yameishia hapo,na pia mshawishi kwamba maisha yake hayatokuwa mazuri kama akiwa na wewe anahitaji kuwa na bwana mwema na atakayempenda kwa mapenzi ya dhati na sio kwa penzi kama la kwako la uzushi linalozaliwa,kukua na kufa kwa kipindi cha miezi minne.Usiache kumueleza kuwa yeye ni mwema,mkweli na mwenye mapenzi ya ukweli kwa hiyo hawezi kuishi na wewe ambae ni kicheche mwenye mapenzi ya uongo yanayoanza ghafla na kwisha ghafla.Mnong'oneze pia kwamba umeshajianika tena JF kwa ajili ya uhusiano mwingine ambao hujui utachukua miezi mingapi kwa atakaenasa kutaka kujiua.Mwambie asijilaumu sana kwa kuzama katika penzi lako kwa kuwa vishawishi vilikuwa ni vya hali ya juu na kama alishawahi kusikia hadithi kuhusu matapeli wa mapenzi waliobobea,wewe ni mmoja wapo.
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Na ukipata mwingine pia utalalama hivyohivyo, kwani ulipoanzisha mahusiano naye ulitegemea nini? Hayo si ndiyo mapenzi yenyewe?
    Banabana....wacha mabo yako hayoooo.
     
  16. c

    compressor Member

    #16
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukomaa si dawa kaka,huyu dada ni mwema hapaswi kuishi na mtu muovu,kwa sababu ni miezi minne tu ,ni vyema kumshauri aongeze ibada kumshukuru mungu kwa kumzindua mapema kwani angeingia nae ndani ya ndoa ingekuwa balaa,kukomaa na kicheche kutamtesa zaidi
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Punguza katerero mkuu atakuwa mpole mwenyewe! wengine wanasimuliwa tu siku wakionjeshwa hayo ndio matokeo yake.Pole!!!
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Dec 23, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    I hate your signature!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ulikuwa unakula chabo nini? Maana unalenga ikulu
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    msamehe bure!
    ni dhana POTOFU za ''wabeba-boksi'' au ''wazungu-weusi''
     
Loading...