Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natishiwa kuuawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Dude, Dec 8, 2011.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mawazo yenu.
    Kuna binti tuko nae chuoni,ila nilifahamia nae zaidi baada ya kuattend conference pamoja hivi karibuni.
    Tukabadilishana namba na tumekuwa tukichat tu mara kwa mara.saa zingine tunaflirt na yeye ndio mwanzilishi.na saa zingine namtupia jokes nnazozitoa humu ndani basi tunaenda.
    Chaajabu leo niko klas nkaona simu zange nyingi zinaingia,nkawa sipokei koz pindi linasonga.
    So ndio akatuma msg kuwa jamaa yake amekuja chuo na kaona msg zangu so ana hasira na kumruhumu kuwa na uhusiano namm. Sikujibu msg yenyewe.kisha akatuma nyingine kuwa nisimtafute tena wala kumusms.sijajibu tena.nlikuwa shocked na nlifadhaishwa sana nkawa nshaamua sitamtafuta tena yani nampotezea.akawa anapiga sipokei..akatuma sms ati nipokee niolngee na jamaa nimhakikishie kuwa sina uhusiano naye.nakapotezea tena.
    Cha ajabu usiku huu kantumia msg kuwa ni bora ningepokea tuu simu koz jamaa wake ni mtu mkubwa sana mjini hapa amechkua namba yangu na atanitafuta na atanipata,na tena amedai atanifanyia kitu mbaya sijawahi kuona.
    Sa hapa ndo nawaza na kuwazua nafkiria nimjibu nini au nifanyeje..
    Naomba ushauri wenu wadau..ni hayo tu.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    endelea kupotezea, kima huyo anakutishia nyau. nenda katoe taarifa polisi, fungua jalada ukiwa na jamaa zako kisha potezea
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Endelea kupotezea mkuu, ya kawaida sana hayo, kama huyo dada alikubali uwe unachati naye mapaka mnavuka mipaka ya kutaniana as afriend alitegemea nini? Imekuala kwake, we piga shule
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tatizo msg yenyewe ukiisoma unahisi ka umebakiza saa kadhaa b4 hujafa..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    wasichana wengine wehu...lol
     
  6. G

    Gud gud Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpotezee ki hivyo the end of all atajiona *****
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tena ni zaidi ya wehu, sijui wanawazaga madudu gani vichwani mwao!!
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Saivi katumia simu nyingine nimepokea akaanza kunshambulia kwa maneno..nimemwuliza,hivi una akili kweli?Ndo nikaamsha msafara wa matusi nsiyoweza kuyaandika humu,hadi simu ikaisha vocha na kukatika..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jina lako na mambo yako yanashabihiana endelea tu kujifunza ndo malovee hayo mkuu angalia wasijekukukameruni..:confused3:
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Linashabihiana kivipi?Kuhusu kunikameruni nadhani inabidi nchongeshe boxer ya chuma na kufuli,mpk wanifunue gri labda waje na mashine!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huyo kaka nae mjinga tu, kwanini asimdhibiti mpenzi wake, si ajabu hata kupendwa halipendwi ila linalazimisha tu!! Kama una wasiwasi sana mkuu, nenda na wenzako kituoni ukatoe maelezo yako, then piga shule kama kawa mengine huwa ni mkwala tu!!!
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa ninavyowajuapolisi wetu, ukienda huko ni kama umewapelekea mlo, wengine wataanzisha urafiki na wewe, watakuomba "kitu kidogo". Mwisho wa habari hawana watalofanya. Ukija kufa itakusaidia nini polisi?
    Badilisha nambari ya simu, wasikufate si huyo binti wala huyo jamaa "tishatoto"!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi ulivyoandika hapa, inaelekea huyo 'mtu mkubwa serikalini' akikuona tu atakuonea huruma. Usiwajali,soma baba kijiji kinakutegemea urudi ukagombee ubungo. Bahari imechafuka hiyo dogo, utavamia papa nyangumi,tena wale wa hatari
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukute dada na boyfriend wake wanamsoma hapa wanachekaaaa alafu wanamtumia message ingine, anapanick, anazileta hapa wanacheka tena and so on.
    Just stop thinking about them. Inaonekana wazi kua huyo dada is not worth killing for.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyo dada alikua anakupima kuwa unampenda au? Akagundua kuwa we unamchukulia km dada tu ndo akamaind na kuamua kukupiga mkwara, USHAURI WANGU NENDA NA HY MESEJ POLISI UCHUKUE RB THEN RUDI SHULENI ENDELEA NA MASOMO
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Potezea hao vichaa wawili (huyo jamaa anayejifanya mkubwa, wengi hao huwa wanakua na wake zao) na huyo binti kwani ni kicheche (kwanini ahangaike na wewe)

    Ila waambie japo watu wawili wa karibu na wewe au ripoti polisi (ingawa sidhani kama polisi wetu watakusaidia sana)
     
  17. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Dawa yake uyo ni kumsaka mkewe na kumfyatulia kitandani kwa jamaa na ukishamaliza unaweka mazaga ndani ya viatu vyake hapo geto then unam-sms, akijifinya much know zaidi unamla tigo yy! mademu wakuokota strt mens uwa ha2gombei bali una hit and run so kama na wastrt anafanya wife 2mtigo jamaa! na ww hacha mambo za k.., ivi unajua unasoma kwa mkopo? piga kitabu nanii!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mna mambo, mie wa 47 hayanihusu.
     
  19. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo potezea tu hana lolote na hatakufanya chochote.ningekua mbona angenikoma,na huyo demu angechapwa nao vilevile,angrrrr.
     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wewe acha kutuletea hadithi za kutunga hapa hapa. Umesema msg imeahidi kuwa utafanywa kitu mbaya (kukameruniwa) sasa suala la kutishiwa kufa linatoka wapi? Na kama umeshajua anakutishia tu, shida yako nini, si na wewe mtishie. Mwambie wewe ni yule unayepiga mkia mtu na demu wake na umeshindikana kwa hilo kwani unalifanya kwa style ya ki-popobawa, utaona mwenyewe kama hakukuomba msamaha.
     
Loading...