Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National Security Council Chairman yupo? hayupo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Highlander, Oct 17, 2012.

  1. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwenyekiti wa Baraza la Usalama wa Taifa Tanzania, ambalo linatakiwa kukutana kila wiki kufanya tathimini ya Hali ya Usalama nchini huwa rais. Hali ya Ulinzi na Usalama ni mbaya wiki hii. Mwenyekiti yupo? hayupo! Au kamwachia mtu kazi hiyo? Kamwachia nani kazi hiyo? Na je huyo aloachiwa anaweza kazi hiyo? Any body with useful information?
     
  2. c

    chakochetu Senior Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taratibu za kazi,ukiwa safari lazima unakaimisha ofisi,Katiba ya Jamhuri wa Muungano inataja kazi za Rais na kama hayupo ni nani anayechukua jukumu la kiongozi wa nchi.!!!!!
     
  3. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Samaani mkuu. Kwa hiyo itakuwa sahihi kusema kwa kuwa rais hayupo, basi mwenyekiti wa National Security Council ni Makamu wa rais. Na je hii inaweza ikawa sababu ya hali ya usalama kuzorota sana? Kwamba mwenyekiti aliyepo kazini sasa hafai?
     
  4. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    hivi huwa wanakutana kila wiki?
     
  5. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Kuna siku jamaa mmoja uwaga anasema ukweli sana kwenye redio mbao eti inakuwa kama vile Postmotam ya kila wiki kutathmini hali ya usalama. Wanakaa Mkuu wa Majeshi CDF, Inspecta Jenerali wa Polisi, Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa na Raisi akiwa Mwenyekiti.

    Hicho ndo kikao kinachoamua mtu awekwe kizuizini au aachiwe. Na kwa maana ya hali iliyopo nchini, maamuzi ya Ponda anatupwa detension yangeanzia hapa. Hata lile la Ulimboka kutupwa Mabwepande linawezekana liliamriwa hapoa.

    We unavyoona hali ya nchi ilivyo leo. Hichi kikao kina vichwa kweli?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    yupo oman kaenda kula tende
     
  7. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    He?! Tende? Zitalika kweli? Isije ikawa ana presha kenda huko kujificha kwa matibabu. hali iliyopo mtu anaeza kula tende zikalika kweli?
     
Loading...