Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

national Pay day kwa watumishi serikalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mopaozi, Jun 8, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waziri wa fedha mkulo katoa mpya leo kwenye hotuba ya bajeti eti kutakuwa na national pay day ambapo watumishi wote katika serikali idara na taasisi zote wataapokea mshahara dirishani eti anadai kuwa itafanywa kama surprise haitatangazwa kwa lengo la kudhibiti mishahra hewa anacheza kweli yaani kwa gegrafia ipi hapa tz hiyo kitu itawezekana wote walipwe siku moja!!!anacheza kweli! atashangaa mishahara yote itakapolipwa hakuna mwizi atakayekamatwa kwa ndoto hiyo.mi sielewi mawazo mgando haya nani anayatoa hivi wataalamu hatuna hadi turudi kwenye njia za ujimaza kulipana mishahara!!USHUUZI:mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duuuuuu imekuwa kweli januari hii ndo hii kitu inafanyika wafanyakazi mkae mkao wa kupigika salary februari hivi ktkt ndo mtapata tena kwa foleni za maduka ya kaya
     
Loading...