Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National Insurance Corporation of Tanzania Ltd Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Nov 9, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali mwaka huu hivi imagine mkurugenzi kweli anaamua kutangaza kwenye newspaper wale wote waliomba kazi ya Assistant Accountant waende kwenye written interview na for more information tembelea www.nictanzania.com unaingia kwenye web hamna information yoyote hivi hii c dharau wanaona watoto wa maskini tunavohangaika ndo wameamua kutumia njia kama hizi nenda pspf nssf the sama way da jamani hichi kiama
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa sielewi hawa wanaojiita watu wa IT kwenye hizi taasisi kubwa kubwa huwa wanafanya nini maofisini. Wako busy na lunch tyme kuliko kitu kingine chochote, simu mbili mbili na flash disk yenye kamba kuubwa ikining'inia shingoni na mashati ya kuimbia kwaya. Ukija kwenye website zao, SIFURI. Tangu ilivyotengenezwa haijawahi kuwa updated. Ndugu zangu tufanye kazi na sio kudisplay vyeti maofisini. Sasa huyo mkurugenzi itakuwa kamwambia mtu aandike yeye mwenyewe hata hajawahi kufuatilia.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hapa naona umepigilia msumari wa moto utosini...sina la kuongeza
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapa naenda kuwambia mashosti wangu
    niliomalia nao chuo waje kufanya interview

    Gazeti gani wametoa???
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    labda mkurugenzi alikurupuka kabla hajawasiliana na watu wa IT.
     
  6. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah wakiweka majina tupeane taarifa mazee
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Asante...........
     
  8. M

    Mwana UoA Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia mwananchi ya jana na leo pia vichekesho jamani watu imefikia kweli wanafanya mambo kienyeji wanavotaka wao
     
  9. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mwana nchi la jana hakuna kitu
     
  10. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mwananchi la leo halina kitu mkuu
     
  11. M

    Mwana UoA Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendwa kuna kitangazo kidogo sana mwishoni mwa gazeti
     
Loading...