Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National Insurance Corporation of Tanzania Ltd Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Seny Rutta, Nov 8, 2011.

  1. S

    Seny Rutta Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani waJF naomba msaada wa majina ya applicants ktk posts za Assistant Accountant maana advert ya leo ktk mwananchi watu imewachanganya ukiingia kwenye www.nictanzania.com hakuna issue yoyote inayohusu shortlisting mwenye majina may u plz assist me maana interview next week j3
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu tangazo limesema wote waliomba nafasi ulizozitaja hapo juu,it is trick.Kama uliapply hizo post mkuu,nenda,mtajikuta watu 1000
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    ndio mchezo ule ule, wamesema wote waende, ata kama unamdogo wako nendanae!
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    WAKIITWA wachache, tunalalamika; mnaitwa wote hamtaki!!!!! Angalizo, kama uliomba we nenda tu na hata kama hujaomba; we nenda tu mkabanane huko huko!!!! Unfortunately, ckuona tangazo la kazi lakini ningejuwa miongoni mwa kazi zilizotangazwa nami na-qualify; nami ningeenda tu hata kama ckuomba! Nyie vipi.....wake up..Go!Go!GO!
     
  5. c

    cielo Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A ha ha hii NIC ni utani sasa ila co ishu tutabanana hapo hapo
     
  6. M

    Mwana UoA Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu si wangapi wanatakiwa kama hujui ndugu haya wanachofanya sasa hivi wanaita watu wao baada ya hapo ndo wanafuata wote waliotuma application ila ukweli nafasi hizo zimeshabcovered angalia tra pspf nssf ssra wanachofanya kama una mtu mkubwa anakupa kimemo bahasha yako inachambuliwa halafu unafanyiwa moja kwa moja oral interview
     
  7. M

    Mwana UoA Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia mwananchi ya leo tena advert hiyo imerudiwa ukiingia website yao www.nictanzania.com hamna ishu yoyote inayohusu interview
     
  8. M

    Mwana UoA Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendwa ishu c tangazo angalau wangeliweka tangazo kwenye website yao but up to this moment nothing na mbaya zaidi mkurugezi amerudia tena leo wawe specific
     
  9. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja namim nkazamie...
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ni mtihani!Sasa kwa wale wa mikoani wanao post wana uhakika gani kama barua zao zimefika?Haya ni manyanyaso tu.
     
  11. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zile nafas za TRA nadhan ilkuwa july,niltaka kupeleka application post ya inf system auditor,cku 4 baada ya kutangazwa..kabla cjaenda kupeleka nkampgia baba yangu mmoja hiv wa hiari ni mchungaj wa Kanisa la moravian,akaniambia nisubiri kuna mtu anataka kuongea naxe pale TRA,baadaye kidogo akaniambia nimechelewa nilitakiwa nimwambie kwanza 7bu kaambiwa kwa sasa sio rahis 7bu nafasi zilibak tatu na jana yake ndo zilijazwa...kaz tutapata lakn cha moto tutakiona..jaman msikate tamaa ni kuomba tu huwez jua inaweza kutokea bahat
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Issue ni NIC kuita wote waliokuwa wame-apply kwa ajili ya interview.....mgeni wa kutafuta kazi, hilo anaweza kuona la ajabu lakini hayo mambo yanatokea kabisa broda!!! acheni kutanguliza unyonge kila mahali, kama wameita wote interview just go na sio kubaki kulalamikia vi-memo!!! 2006 serikali ilishawahi kuajiri wote(tena bila interview) ambao waliomba nafasi za accounts and auditing; nini kuita wote kwa ajili ya interview broda!
     
  13. M

    Man United Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Greatest mind acts silence!
     
Loading...