Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National Industry Policy -MSAADA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mfamaji, Apr 14, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wakuu nimekwama . Nimetafuta hii policy kila mahali hadi nimchoka. Naombeni mwenye nayo please msaada. Nimeona list ya policy nyiingi lakini hii haipo .
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kugoogle kwa title hii sustainable industries development policy
     
Loading...