Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National Elimination Committee (NEC)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by everybody, Nov 4, 2010.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naona hii NEC inakazi ya Ku-eliminate badala ya kusimamia election. Basi wajiweke wazi kuwa wao ni Elimination committee na kazi yao kuu ni ku-eliminate wale wanaofaa kutokana na matakwa ya wananchi na kuwaingiza wale wanao wafikiria ndo wanafaaa kutokana na matakwa ya waliowaweka madarakani.

    Inasikitisha sana.......


    aaaaahhhhh
     
Loading...