Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATIONAL BANK OF COMMERCE Introduce 1% deposit and withdrawal charge

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Watu, Apr 7, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,887
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Take Note: NATIONAL BANK OF COMMERCE Introduce 1% deposit and withdrawal charge on amount deposited or withdrawn
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ntafuta akaunti yangu sasa maana hamna benki iliyo mbaya hapa tz kama hii
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    NBC wanaowavua nguo wafanyakazi wao kisa inspection.................... bado wameoza kweny management yao.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Kesho nitaenda kuhakikisha gharama hizi pale customeer service nikijua kweli basi ntaifunga a/c yangu papo hapo..............
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ina maana mwenye account akichukua au akiweka TSH 10M atakatwa TSH 100,000 ...Duhhhh...... sipati picha
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka maandiko yako sawa. Hiyo 1% deposit ni kwa customers walioweka pesa pale wanalipwa hivyo! Ndio unamaanisha hivyo??? Na hiyo withdrawal charges mbona huwa zipo? Hebu weka maandishi yako sawa unamaanisha nini?
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Watapoteza wateja wengi sana......karibia wote
     
  8. K

    King kingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh kwanini wameweka 1% deposit charge?? ina maana wanataka ku discourage watu wasi deposit au??
     
  9. M

    Malunde JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenye taarifa kamili atujuze hizo charge zinaanza kutumika lini? Mimi nimeweka pesa jana na sijaona charge yoyote kwenye account yangu amounting to 1% of the depoisits.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    moto umewaka
     
  11. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii benki ya NBC inataka kupata faida kirahisi. Kwanza 1% charges kwenye deposit and withdrawal services is too high. Deposit and withdrawal are basic services of the banking, so banks should not put very high charges on these services.


    Huyu MD wa NBC bwana Mafuru naona labda ameshindwa kazi yake. Benki hapa Tanzania ziko nyingi sana, wateja wa NBC mkafunge accounts zenu. Benki zinatakiwa kujifunza kutoka kwa makapuni ya simu ili watoe huduma bora kwa gharama nafuu na sio huduma mbovu kwa gharama ya juu.


    Benki Kuu (BOT) inabidi ifuatilie 'kama hawafanyi hivyo' benki za biashara kama NBC ambazo zinataka kuwacharge wateja gharama kubwa kwenye huduma zake kwa nia ya kupata faida kirahisi.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mmm, ina maana nikiingiziwa mshahara wangu say 1,500,000 nitatozwa TShs. 15,000.

    Nikichukua matumizi yangu mpaka zote ziishe nitalipa tena TShs. 15,000.

    :smile-big:Hii ni biashara nzuri kwao kuliko hata ya kukopesha pesa
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Du !! Eeeeh kaazi kweli kweli sasa in maana ukiweka 10M wanachukua 100,000 ukitoa wanachukua tena 100,000?
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi naona wenye akaunti huko wote tuhamishe ndo watakoma
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani! Hebu iweke vizuri kwanza!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tutaweka hela kwenye vibubu.
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani hizi benki zetu za TZ ni balaa tupu. Yaani naadhibiwa kwa kuweka pesa zangu? Lol! Yaani ukiweka 1 milioni elfu kumi inaondoka hapohapo, ukichukua milioni 2 elfu ishirini inaondoka, mhhhhhh! Nafikiri wameamua kuwapunguza wateja makusudi wabaki na matajiri tu huko.
     
  18. 911

    911 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Huu ni wizi tu.Mi nilichokuwa nafahamu ni kuwa kwa sasa mteja wa NBC anapotaka adhoc statement,atatozwa Tsh 3000 per page.
     
  19. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,887
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Yes withdraw charge zipo ilikuwa ni 600/- kwa kila amount utakayotoa na CRDB wanacharge 700/- kwa kila withdraw unless huwa husomi statement zako??

    Now they will charge you 1% of any amount you withdraw, ya deposit wamefuta after massive complaints from customers!!!!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wezi wakubwa tu
     
Loading...