Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National audit matokeo any time from now

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Aug 4, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wadau kataka fatilia yangu nimeambiwa matokeo ya national audit yatatoka muda wowote from now

    nawasilisha
     
  2. E

    ENGINEERSJYC Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe na bwana.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jamani matokeo on what try to substantiate it looks like post yako ni mwendelezo wa post fulani wakati as it is here it stands on its own
     
  4. E

    Erica85 Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yatoke tu coa hata mimi nayasubiri kwa hamu kwa kweli
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah! ilkua na watu wengi utadhani registration ya UDOM

    Hivi hayajatoka bado???

    Kila la heri
     
Loading...