Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nationa Isurance Corporation(NIC) ni washenzi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lover, Jan 27, 2012.

  1. l

    lover New Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliopeleka application zao NIC nasikia zilikua zinawekwa ktk dustbin,ivyo inakuaje mtu amesoma zaidi ya miaka kumi shule alafu chet chake anakitupa ktk dustbin kama akijui alaf anasema anaaply kazi?
     
  2. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    una hakika na unayoyasema au ndio mambo ya vijiweni tu.......
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kasema anasikia
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Punguza munkari kaka, jenga hoja mkuu inawezekana una hoja ya msingi ila umeandika kwa jazba sana
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Weka vizuri ili tukuelewe halafu tuchangie
     
  6. Myelife

    Myelife Senior Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mie nilipeleka fizicale na ni kweli niliweka ktk dustibin ila haikugonga ubongo wangu kwani nishayaona sana office za serikali, mfano TRA pale nasaco ya zamani, na application za jeshini mwaka juzi
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una ushahidi kwa unayoongea?but kama haukuwa shortlisted cv na vyeti vyako havina kazi tena mkuu.
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo umeongea
     
Loading...