Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nation Media, Tunaomba NTV ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by YanguHaki, May 27, 2012.

  1. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirika la habari la Nation Media la Kenya nalikubali sana kwa weledi wake kwenye tasnia ya habari katika jumuiya ya Afrika Mashariki.
    Ninachoshangaa ni kwa nini hatuna TV inayomilikiwa na shirika hilo hapa nchini kama Kenya na Uganda . Ombi maalum kwa Tido Mhando ni kutuhakikishia kuna kituo cha TV ambacho kitaleta mapinduzi katika uendeshaji wa vituo vya TV hapa nchini.
     
Loading...