Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natia nia kugombea ubunge jimbo la zitto Kabwe 2015 kupitia CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Sep 29, 2012.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Baada ya zitto kabwe kutangaza hadharani kwamba hagombei tena ubunge mwaka 2015,nimefarijika na kuona njia ni nyeupe kwangu kutangaza mapema kwamba jimbo la kigoma kaskazini linatakiwa libaki kwenye himaya ya chama makini ambocho mwaka 2015 kinakamata dola (lakn si kwa kichwa cha zitto).Watu wa kigoma kaskazini wanatakiwa wapate mbunge anayeeleweka si kinyonga kama mbunge wa sasa.Mi ni mpambanaji wa ukweli na naamini hapa jf great thinkers wapo watanipa ushauri makini ili kufanikiwa katka lengo langu hilo.NAOMBA USHAURI WENU WANABODI.
     
  2. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Nenda jukwaani huko kwa akina "Leka Lutigite" ukayaongee hayo alafu utegemee kupata ushindi, utawarahisishia kweli wapinzani wako....
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwanzo wa CDM kuwa imara.
    1.Kauli za zitto
    2.Kupoteza umeya mwanza
    Mtake msitake tatizo si Mh zitto kutanganza kuwania urais 2015 laaa.Tatizo kuwa Mh ZITTO alikuwa hana cha kwa waambia watu walioudhulia mkutano huwo.Swali langu je walioandaa mkutano ndo lilikuwa lengo la kumwalika zitto pale.? Amini na usiamini Mh ZITTO anakwenda kama kinyonga.Kauli hizi zinaweza kuwa zinamsaidia au azimsaidiii huko twendako. Nanukuu msemo wa Marehemu BA,WA TAIFA JK.(Nyumba isipokuwa na msingi IMARA ikikumbwa na dhoruba itapata nyufa zinaweza kuwa kubwa au kidogo) Fikiri

    Wazo zuri sana asijione kuwa pale hupo yeye,
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    swali ? utaifanyia nini kighoma kaskazini ??
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sitaki nionekane kama msemaji wa Zitto. Lakini kama nimempata vyema, alichosema ni kuwa atagombea urais kama chama chake kitampitisha, ambalo ni jambo jema kidemokrasia ingawa hatujui kama katiba kipindi hicho itakuwa inamruhusu kiumri. Kwa ulivyoandika, nitashangaa chama makini kumpa nafasi ya ugombea kilaza kama wewe.
     
  6. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Blue. Hiki ndicho kinashangaza wengi na kuwafanya wamuone Zitto mtu wa ajabu na si suala la yeye (Zitto) kutangaza kuomba ridhaa ya chama chake ili kimteue agombee urais.Zitto anawezaje kila mara kutangaza anautaka urais wakati katiba ya nchi inamnyima fursa hiyo kwa kigezo cha umri? Au ameshapiga ramli akajua katiba mpya inayokuja lazima itashusha umri wa kugombea urais?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sishangai kabisa kwa huu uzi wako. we all know that, kwa jinsi chadema kilivyo na sera zake zinazoelemea upande fulani (sitaki kuutaja) zitto ni gamba. linatakiwa liondolewe. again, no wonder.
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    si huwa wanaeenda msikitini pamoja na jk labda wameshajadiliana watabadilisha umri wa uraisi maanake hata wakati jk anasema kuna udini zzk pekee ndie alikubaliana naye hadharani
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe kweli ndie tunawaita mputapu unaleta ujinga hapa peleka kwenye magamba wenzio
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,218
    Trophy Points: 280
    Saidia katika ujenzi wa chama kwanza mambo mengine yatafuata!
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Angalia post zangu kama nimesupport magamba.Nachukia magamba zaidi ya shetani
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa nini kijana?

    Jimbo la Zitto Kabwe ndio jimbo gani?
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umemwambia ukweli
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama hauna ushauri si unapita tu au unaenda kwenye jukwaa la udaku
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nipo kwenye M4C Mpaka sasa
     
Loading...