Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nathan kamfunika kipanya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Feb 15, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    jjionee mwenyewe
    kibonzo 13 and 14 feb 2012.jpg
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Duniani hamna haki haki itapatikana mbiguni.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Awe mbunifu tu...asipende copy n paste
     
  4. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni picha nzuri but sijaelewa kwa nini unamlinganisha na kipanya...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    halingani na kipanya offcourse nimeuliza
     
  6. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona ni mzuri ila maandishi yamezidi. As an artist alitakiwa kutafuta namna ya kueleza kua yule mgonjwa kafa na haki yake ya kuishi imekanyagwa bila kutumia maneno...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    we jamaa kwanza ni nani? umejiunga leo leo lakini unaonekana huna kamba mguuni. vipi id nyingine wameichukua wenyewe?
     
  8. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We ulitaka nikuombe ruhusa kabla ya kuchangia? :lol:
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kwani watu wanaombaga ruhusa kabla ya kuchangia?
     
  10. j

    juma jussa New Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri imewakilisha vizuri huo "muafaka" baina ya pande mbili zilizokuwa zinapingana. Cha msingi wale waliokufa ambao kwa kweli walinyang'anywa haki yao ya kuishi ndio vipi? serikali haitokaa kuwafikiria anagalu kuwalipi kifuta machozi wandugu?
     
  11. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nathan ni hawavumi lakini wamo, Kipanya ni habari nyingine
     
  12. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona unaniuliza mi ni nani? Ukiona nipo too comfortable for a guest maana yake Paw was there. :lol:
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Amecopy nini na wapi?

    Wote mimi nawashabikia sana tu na wote kwangu ni heroes........kila mtu an angle ambayo mwingine hana na kwamngu mie lazima nizipitie kazi zao karibu kila siku napata mawazo na mafunzo tofauti....na zaidi burudani kamili!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ha ha haya kaka nimekupata
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Toa vigezo..........ni kwa faida ya wa Tanzania wote!
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu bado mchanga hii cartoon haina ujumbe mzito haiibui maswali mazito, iko nyepesi sana. Kaburi ndo linasema haki yake ya kuishi iko wapi? bado ingeweza kuwa improved hiyo cartoon. Huwezi kumlinganisha na masoud hata kidogo/
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna aliyemfunika mwenzake sema kila mtu ana test yake hasa anapochora katuni na ujumbe wanaouwakilisha kwenye hadhira i like what they are doing both of them..
     
  18. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa!!!
     
  19. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Style tofauti..........wote wangetumia style moja, kungekuwa na possibility ya mmoja kupotezewa na wapenzi wa katuni.
     
  20. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...