Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natfuta nyumba ndogoooooo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Jan 28, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Isiwe ndogo saaana,
    2. Iwe nzuri na yenye mvuto,
    3. Isiwe imetumika mno,
    4. Isiwe na umeme,
    5. Iwe maeneo ya uswazi (cheap),
    6. Iwe nyeupe na ndefu,
    7. Mpangaji niwe peke yangu,
    8. Isiwe na masharti mengi,
    9. Nisizuiliwe kutumia huduma za tigo,
    10. Iwe katika mazingira ya usafi.

    Nyumba nitakayoipata na kuniridhisha kwa haya yote 10 nitafanya mazungumzo ya kuinunua kabisa ili iwe yangu kabisa. Nawasilisha!​



     
  2. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mh!!!. Mi napita tu!!
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninajua zilipo niPM kwa taarifa zaidi
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ya vyumba vingapi?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hahaa, nadhani 2 "chumba" na "sebule"
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ongezea:
    Iwe imepimwa na wakandarasi kuwa ina usalama wa kutosha kwa matumizi ya binadamu.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ipo Mbagala sema inabidi ufanyie ukarabati kidogo manake inavuja kwa nyuma nnaimani ww ni mtaala wa kuziba ukizingatia ww unatembea na nyundo misumari ipo..
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna moja alikuwa anaishi mwarabu mmoja hiv akahama,
    ntaku pm ila kwa sasa anatakiwa ke,
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh hayo masharti kaka :yawn:
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    mmhhh kazi ni kwako
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yahoo!

    Kwa vigezo hivyo ulivyoweka hakika hupati hawa wa kukuPM!

    Labda wale lala!
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita
     
  13. M

    MAGATA Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo chumba kimoja,self contained
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    iwe imejengwa na mchina lakini haijatanuka sana
     
  15. Mutta

    Mutta Senior Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwe na maji kiasi yanayotosha kwa matumizi ya ndani ila yasiwe mengi saaanaa.Pia
    Mwenye nyumba awe tayari kukubali kujenga kanyumba kadogo Uani kwenye kiwanja chake.Ukipata nyingi ni PM nami nahitaji.
     
  16. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu inapatika Buguruni ni self-contained ina choo safi cha shimo
     
  17. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko hapa jangwani ila kabla hujaingia ndani kuna chaka kubwa sana na ardhi yake iko chapachapa....lakini ina nafasi ya kutosha ndani
     
  18. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    vipi kwa nyuma kuna ukumbi mkubwa wa kuchezea?
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Vipi ikiwa na Bwawa???????????
     
  20. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mi sijari,nitatumia zana za kuogelea nimeshapata expiriensi za mafuriko pale uwanja wa fisi,na mtomsimbazi kwa ujumla!
     
Loading...